bác nào pro tư vấn giúp em về zeek với.

gunny2012

Banned
Reactions
14
MR
0.000
chuyện là em ko hỉu nên chỉnh mức độ % làm sao để cho vừa sinh lãi vừa có điểm VIP hằng ngày.?rồi chuyện tái đầu tư VIP sau 90 ngày là sao nữa..sao em mù tịt thằng nầy wa.nhờ các bác nào am hỉu nhìu về thằng zeek nầy làm ơn giúp em 1 phát nhe..1 trả lời 1 cái thanks.^^

trong chu kì 3 tháng thì tháng đầu tiên set 100%, 2 tháng sau 90-95. cứ xoay vòng như vậy. tái đầu tư mua nhìu VIP sau này lợi nhìu hơn. Nhớ chừa thêm 10$ để upgrade mỗi tháng và khoảng 2.5$ cho cái co-op

trong chu kì 3 tháng thì tháng đầu tiên set 100%, 2 tháng sau 90-95. cứ xoay vòng như vậy. tái đầu tư mua nhìu VIP sau này lợi nhìu hơn. Nhớ chừa thêm 10$ để upgrade mỗi tháng và khoảng 2.5$ cho cái co-op
cảm ơn bác.kiếm cái chữ thanks mà ko thấy.

chuyện là em ko hỉu nên chỉnh mức độ % làm sao để cho vừa sinh lãi vừa có điểm VIP hằng ngày.?rồi chuyện tái đầu tư VIP sau 90 ngày là sao nữa..sao em mù tịt thằng nầy wa.nhờ các bác nào am hỉu nhìu về thằng zeek nầy làm ơn giúp em 1 phát nhe..1 trả lời 1 cái thanks.^^

Theo như Zeek nó hướng dẫn thi bác để 80 VIp - 20 Cash

Còn cái VIP 90 ngày thi là nó sống được 90 ngày, sau đó thì đie, nếu bác tái đầu tư VIP hằng ngày thì VIP đó cứ tính 90 ngày từ ngày sinh ra là die

nói vậy là từ lúc up lên silver thì mình nên chỉnh mức độ % nào để vừa tái đầu tư VIP mà cũng vừa có $ rút về AP vậy anh chị?

Bác muốn rút tiền thì để 0%, muốn nuôi VIP thì để 100%. Nhanh và gọn, sau 90 ngày VIP từ lúc VIP sinh ra sẽ die nên bác phải duy trì để VIP sinh ra bù lại số VIP bi die thôi. Chịu khó tìm hiểu trong 4rum, đầy các thông tin cho bác ngâm cứu....

vừa muốn tiền vừa nuôi vip thì để 80%.100% là nuôi hết vip,0% là rút tiền.muốn để kiểu nào thì cứ vậy mà tính %

Hiểu đơn giản thế này, Zeek chia $ dựa theo số vip bạn có, và bạn chỉnh % để rút $ về hoặc dùng $ chia được để mua vip tái đầu tư. VD: mỗi ngày bạn được chia 10$
nếu bạn để 0% thì 10$ này sẽ được cộng ở phần cash( phần này là $ rút về )
nếu bạn để 50% có nghĩa là 5$ cộng vào cash và 5$ mua vip ( tức là có thêm 5 vip mới)
nếu bạn để 100% có nghĩa là 10$ dùng hết cho việc mua vip ( tức là có thêm 10 vip mới)
Những tỷ lệ khác bạn tự tính nhé!!!!!!
Mới chơi nên mình hiểu như thế đúng ko nhỉ!!!!!:binhsua06:

Hiểu đơn giản thế này, Zeek chia $ dựa theo số vip bạn có, và bạn chỉnh % để rút $ về hoặc dùng $ chia được để mua vip tái đầu tư. VD: mỗi ngày bạn được chia 10$
nếu bạn để 0% thì 10$ này sẽ được cộng ở phần cash( phần này là $ rút về )
nếu bạn để 50% có nghĩa là 5$ cộng vào cash và 5$ mua vip ( tức là có thêm 5 vip mới)
nếu bạn để 100% có nghĩa là 10$ dùng hết cho việc mua vip ( tức là có thêm 10 vip mới)
Những tỷ lệ khác bạn tự tính nhé!!!!!!
Mới chơi nên mình hiểu như thế đúng ko nhỉ!!!!!:binhsua06:
bổ ichs lắm..................................................

cảm ơn các bác đã chỉ dẫn tận tình..các bác nào có ý hay nữa thì góp ý em với nhe.^^.xin hậu tạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week