Bác nào Pro tiếng anh vào giúp em với

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
Tình hình là sáng nay em rút tiền ở trang HYIP CREDIT PROGRAM BANK
Đến chiều thì thằng Alertpay nó gửi cho em cái thư có nội dung như sau

"You now need to open a dispute over the return of the transaction
placement of your deposit.
After the return of the deposit amount will be listed on your account balance, and you do with it will not be able to do.
Withdrawals from AlertPay, we can not technically. Accounts are locked.
If AlertPay will return your deposit - send us proof of return and we will pay you a profit of
another e-currency.
If you refuse to return AlertPay - send us the proof and only get your deposit in another e-currency."

Em dùng google dịch thì nó dịch lung tung chả hiểu gì cả , Bác nào pro dịch hoàn chỉnh hộ em với.

giờ bạn cần mở trach chấp để lấy lại khoản tiền bạn đã đầu tư, sau khi được hoàn trả số tiền đó sẽ có trong tài khoản của bạn . Do acc AP của chúng tôi đang bị locked nên không thể chi trả bằng AP ! Nếu AlertPay trả lại tiền cho bạn thì hãy gửi proof cho chúng tôi và chúng tôi sẽ trả số tiền lãi của bạn bằng 1 mệnh giá điện tử khác ! Nếu bạn ko đc hoàn trả thì cũng send proof cho chúng tôi và BẠN CHỈ NHẬN ĐƯỢC PHẦN TIỀN LÃI BẰNG MỆNH GIÁ ĐIỆN TỬ KHÁC (ý nó là nếu bác dep 10$ AP profit 150% thì bác chỉ nhận lại đc 50% lãi bằng mệnh giá khác như 5 LR, còn phần 10$ dep thì nó không trả đc)
XOAY ĐI XOAY LẠI DÙ BÁC DISPUTE ĐC HAY KO THÌ NÓ CŨNG CHỈ TRẢ PHẦN TIỀN LỜI BẰNG MỆNH GIÁ ĐIỆN TỬ KHÁC, BÁC LO MÀ DISPUTE ĐỂ LẤY LẠI VỐN ĐI NHA\
THANKS ANH MAU NÀO :binhsua79:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
giờ bạn cần mở trach chấp để lấy lại khoản tiền bạn đã đầu tư, sau khi được hoàn trả số tiền đó sẽ có trong tài khoản của bạn . Do acc AP của chúng tôi đang bị locked nên không thể chi trả bằng AP ! Nếu AlertPay trả lại tiền cho bạn thì hãy gửi proof cho chúng tôi và chúng tôi sẽ trả số tiền lãi của bạn bằng 1 mệnh giá điện tử khác ! Nếu bạn ko đc hoàn trả thì cũng send proof cho chúng tôi và BẠN CHỈ NHẬN ĐƯỢC PHẦN TIỀN LÃI BẰNG MỆNH GIÁ ĐIỆN TỬ KHÁC (ý nó là nếu bác dep 10$ AP profit 150% thì bác chỉ nhận lại đc 50% lãi bằng mệnh giá khác như 5 LR, còn phần 10$ dep thì nó không trả đc)
XOAY ĐI XOAY LẠI DÙ BÁC DISTUBE ĐC HAY KO THÌ NÓ CŨNG CHỈ TRẢ PHẦN TIỀN LỜI BẰNG MỆNH GIÁ ĐIỆN TỬ KHÁC, BÁC LO MÀ DISTUBE ĐỂ LẤY LẠI VỐN ĐI NHA

DISPUTE chứ bác .

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week