Ask Bác nào làm radium giải đúp giúp nhé

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình làm radium, chiều nay vào site off thì :
[h=1]Temporary Error[/h]We're sorry, but the service you've requested is temporarily unavailable.
Please try again later.
Nhưng khi log acc radium thì vẫn log vào được bình thường. Bác nào bị như mình không và liệu có được pay không nhỉ???
Ai trả lời dùm mình nhé, ai chưa bị trường hợp như vậy xin đừng có đoán mò chém gió nhé. Thanks :)

hoclamoff

Junior
Reactions
69
MR
0.026
Mình làm radium, chiều nay vào site off thì :

Nhưng khi log acc radium thì vẫn log vào được bình thường. Bác nào bị như mình không và liệu có được pay không nhỉ???
Ai trả lời dùm mình nhé, ai chưa bị trường hợp như vậy xin đừng có đoán mò chém gió nhé. Thanks :)

cái này là do bác chiến private, ko pub cho anh em chiến nên bị nó cảnh cáo vậy đó :binhsua04:

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Ko ai có thể trả lời chính xác cho bạn dc ngoài trừ nhân viên Radium , gửi mail hỏi nó đi
Tất cả những gì có thể làm là chờ đợi xem có dc pay ko , nếu dc pay thì add apps mới xem có dc approve để chiến tiếp ko , ko dc pay thì chia tay giấc mơ thôi

Ko ai có thể trả lời chính xác cho bạn dc ngoài trừ nhân viên Radium , gửi mail hỏi nó đi
Tất cả những gì có thể làm là chờ đợi xem có dc pay ko , nếu dc pay thì add apps mới xem có dc approve để chiến tiếp ko , ko dc pay thì chia tay giấc mơ thôi
Mình dốt tiếng anh quá, Khoa bày mình mail như nào được không. Thanks :binhsua09:

Warez

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Vậy có được pay nữa ko nhẩy, dến hiện tại vẫn log ầm ầm được :binhsua04:
Mail hỏi thăng Sam xem "Tại sao mày block app của tao mà chưa banned tao luôn cho rồi" :binhsua01:
Chờ 1 ngày,Nếu vẫn login được thì chắc là được pay :binhsua17:

traichuoi15cm

Senior
Reactions
148
MR
0.000
Mail hỏi thăng Sam xem "Tại sao mày block app của tao mà chưa banned tao luôn cho rồi" :binhsua01:
Chờ 1 ngày,Nếu vẫn login được thì chắc là được pay :binhsua17:
Sam nổi tiếng là tên đồ tể mà mail nó làm gì:binhsua149:
chắc là sắp die rùi chia buồn nhé ông bạn:m058:

phuong

Senior
Reactions
582
MR
0.000

gửi mail cho ML này nhờ nó xóa luôn acc Net đi:binhsua16:

Announcements

Today's birthdays