Bác nào làm IOS cho em hỏi

PM anh Shon đi bạn. Ũa mà bạn biết anh Shon ko?

mua cho tui cái ipad tui xài tui chỉ từ a-z cho :D

IOS cũng là off mà :D theo thông tin nhận đc từ 1 pro bảo mình IOS thật sự ko khó :p
:oops:
Không khó thì cậu bảo pro đó chiến được freemyapps xem.

Không khó thì cậu bảo pro đó chiến được freemyapps xem.
bác hiểu cái từ ko khó ở đây là nói gì ko ? là học làm off IOS chứ có bảo học làm đc r cái gì ăn cũng đc vãi thật @@

bác hiểu cái từ ko khó ở đây là nói gì ko ? là học làm off IOS chứ có bảo học làm đc r cái gì ăn cũng đc vãi thật @@
@, thì fma cũng la làm off ios mà, tớ chỉ lấy 1 ví dụ về làm off ios thôi,nếu 1 ví dụ mà không làm được thì đừng có nói là dễ nhé, có dễ chỉ có sonic thôi, làm được một số off ios mà cho rằng off ios không khó là hơi nhầm đấy.

@, thì fma cũng la làm off ios mà, tớ chỉ lấy 1 ví dụ về làm off ios thôi,nếu 1 ví dụ mà không làm được thì đừng có nói là dễ nhé, có dễ chỉ có sonic thôi, làm được một số off ios mà cho rằng off ios không khó là hơi nhầm đấy.
ko lẻ bít làm IOS là ăn đc hết sao bác ? nói như bác haizz
đang nói dễ ở đây là cách tập làm bắt đầu nó dễ chứ có nói nó dễ lead dễ kiếm $ đâu vl thật :oops:

IOS cũng là off mà :D theo thông tin nhận đc từ 1 pro bảo mình IOS thật sự ko khó :p
:oops:
làm gì có cái j khó, quan trọng biết hay ko, biết rồi thì thấy ai cũng có thể làm đc, chỉ khác biệt ở chỗ BIẾT và KHÔNG BIẾT

làm gì có cái j khó, quan trọng biết hay ko, biết rồi thì thấy ai cũng có thể làm đc, chỉ khác biệt ở chỗ BIẾT và KHÔNG BIẾT
cái này chắc đúng => ko bít thì khó . Bít rồi thì => dễ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom