Spotlight Bác nào làm cho bác mmo4ulife vào đây nào:|

Reactions
214
MR
0.000
thăm dò về site offer-us.com

không phải em ném gạch admin site offer-us.com .nhưng bác nên xem lại cái site của bác .làm thế ********* gì mà em làm 50acc cre =0 thử hỏi còn sức sống éo đâu mà làm....cứ cho rằng kinh nghiệm 6 tháng của em vẫn là 1 con gà đi nhưng cre thế em không chấp nhận được,...:binhsua76:
Cách làm offer cũng giống như mọi site thôi,.nhưng cre thấp là vì đâu...bác không thường xuyên nên net kiểm tra xem để nói cho mem.Thử hỏi cái site của bác tồn tại được bao nhiêu lâu.
Em cũng mong các bác admin site offer xem lại cách làm việc để mem như chúng em đỡ khổ ...
Các bác có bao nhiêu gạch ném hết đây em nhận hết:|

Last edited by a moderator:
Reactions
188
MR
0.000
Vào giải quyết đi kìa, nói chung cuyện bóc lọt là có thật nhưng, mà đã chấp nhận chọn nghề này thì cũng nên bớt than vãn chút đi, còn không thì đi xin 1 công việc part time ổn định đi, cái gì cũng có giá của nó mà

ngocanhgtvt

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vào giải quyết đi kìa, nói chung cuyện bóc lọt là có thật nhưng, mà đã chấp nhận chọn nghề này thì cũng nên bớt than vãn chút đi, còn không thì đi xin 1 công việc part time ổn định đi, cái gì cũng có giá của nó mà
Chấp nhận thì nó cũng phần nào thôi chứ cậu..chứ đằng này thế thì quả thật là thảm họa Offers :(

huylonely

Senior
Reactions
331
MR
0.050
Chat with me via Skype
Đồng ý là offer có bốc lột và cái gì cũng có cái giá của nó nhưng đây hok có giá lun rùi sao????
Chia bùn cùng ông bạn tui. Tối thứ 7 *** gỡ kèo lại nào.

Alvis

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Bao nhiêu adMin uu tín thì k làm tham lam site mới uy tín k có, net mới còn chưa biết đc pay hay k nữa, hiện mình cần rất nhiều mem cho 1 site nữa của mình nếu ai hứng thú pm nhé, pay 2 lần / tháng, giá 21k pm alvis_1691

Lkgwave

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
qua làm với alvis đi bạn ! không phải pr gì lúc trước mình làm cho alvis xong không nhận tiền liền 5 tháng sau mình pm và vẫn nhận tiền bình thường !

qua làm với alvis đi bạn ! không phải pr gì lúc trước mình làm cho alvis xong không nhận tiền liền 5 tháng sau mình pm và vẫn nhận tiền bình thường !
Cậu ơi tớ bết bát lắm mà .Chứ đâu dảnh ngồi đợi tiền như cậu !...Cũng 1 lần làm cho ông ấy rồi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,826
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week