bác nào dùng xchange làm net cho ý kiến với.

thienly12333

Junior
Reactions
40
MR
0.057
đang định mua xchange để làm net ai đã dùng qua xchange làm net rồi cho mình ý kiến được không,nó dùng chơi net tốt hơn tinsoft không nhỉ.vì đang ham mấy con off trên bs chạy không được định dùng xchange chạy trên droid4x.

đang định mua xchange để làm net ai đã dùng qua xchange làm net rồi cho mình ý kiến được không,nó dùng chơi net tốt hơn tinsoft không nhỉ.vì đang ham mấy con off trên bs chạy không được định dùng xchange chạy trên droid4x.
tham thì thâm ^_^

Mình chưa xài nhưng có mấy đứa đệ đang xài, chưa thấy tình hình gì xấu :cool:

Ko phải tự khen chứ phải nói 1 điều là hiện nay chưa TOOL nào làm đc. XChanger wipe xóa APP sạch sẽ. Clash oF King ko bị dính ID GAME cũ nha. LEAD 100 lần 1000 lần cũng zậy :eek:

Ko phải tự khen chứ phải nói 1 điều là hiện nay chưa TOOL nào làm đc. XChanger wipe xóa APP sạch sẽ. Clash oF King ko bị dính ID GAME cũ nha. LEAD 100 lần 1000 lần cũng zậy :eek:
C dùng ACB ko , mai t thử thuê 1 tháng chạy thử

Tinsoft cũng không làm được hả bác?

chắc không bro :D chắc là chưa có tool nào làm được không :D
Tinsoft cũng không làm được hả bác?
tinsoft nếu không biết cách cũng k làm được. tinsoft cũng là tool change info bt thôi mà

sao mình chơi mỗi titanium wipe con clash of king 100 1000 lần vẫn lead đều nèk :p

chắc không bro :D chắc là chưa có tool nào làm được không :D

tinsoft nếu không biết cách cũng k làm được. tinsoft cũng là tool change info bt thôi mà
Ý là mình đang nói trên thương mại thôi nha :) Trên những TOOL đang SELL trên thị trường nha. Còn nhiều lúc mấy PRO CODE ém xài thì k biết:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom