• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bác nào chạy net Mobvista mà chưa bị band vào nha!!!

ynmaster33

Junior
Reactions
25
MR
0.001
Insuree Balance
0
Tình hình là mới nhận được mail từ em nó kiu là pay vào thứ 2 tuần sau tức là ngày 05/01/2015.
Anh em chạy em nó cùng cầu nguyện nào :D

lockerd 4 account...! không biết có về không nhỉ :)). Mà mobvista giwof thành 30 rồi mà nhỉ

lockerd 4 account...! không biết có về không nhỉ :)). Mà mobvista giwof thành 30 rồi mà nhỉ
Account mình vẫn pay tuần, chắc là do làm lâu vs nó rồi nên nó ưu tiên :D

mà làm thế *** nào, nó phát hiện ra paypal là VN nhỉ,..Cậu xài paypal VN, hay US mà không lockerd hay thế
Acc mình infor VN nên xài PP VN luôn :D

cũng đang cầu nguyện, trong billing của mình vẫn weekly

hẹn 05/01 là pay thay cho thứ 5 01/01 tuần này, còn cái cần biết bây giờ là chừng nào mới chịu pay cho tuần bị delay hôm Noel ??? support bọn này siêu tệ :(, chưa kể hôm qua thấy đổi giao diện nữa, tặng thêm bonus cái acc mình từ weekly sang monthly ko 1 lời giải thích ?

hẹn 05/01 là pay thay cho thứ 5 01/01 tuần này, còn cái cần biết bây giờ là chừng nào mới chịu pay cho tuần bị delay hôm Noel ??? support bọn này siêu tệ :(, chưa kể hôm qua thấy đổi giao diện nữa, tặng thêm bonus cái acc mình từ weekly sang monthly ko 1 lời giải thích ?
Có thể 5/01 nó pay luôn 2 tuần đó cậu, mình LH Am thì nó bảo thế. Mình cũng chỉ biết cầu nguyện thôi :D

cầu nguyện đi, t info nước ngoài, paypal vn mà vẫn chưa bị block @@ paypal t tên tiếng việt to đùng luôn tưởng nó block từ lần pay đầu tiên cơ :D

Quan trọng là traffic có ngon ko thôi, mình full infor VN mà có thấy nó làm khó gì đâu, vẫn cứ đều đều :D

Quan trọng là traffic có ngon ko thôi, mình full infor VN mà có thấy nó làm khó gì đâu, vẫn cứ đều đều :D
bác có traffic ngon à, info vn mà qua đc bão hay thế :oops:

Tình hình mới cập nhật là tiền tuần trước Noel đã được pay nhé, acc infor VN 100% :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,068
Latest member
Vanbao2601
Back
Top Bottom