• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bác nào biết về lỗi này của wordpress help me với !

Reactions
344
MR
0.001
Tình hình là cái site mới backup lại nó xảy ra lỗi này !

Fatal error: Allowed memory size of 41943040 bytes exhausted (tried to allocate 24 bytes) in /home/xxx/public_html/wp-includes/wp-db.php on line 1435
Loay hoay cả buổi chiều không hiểu nó lỗi gì đành lên đây hỏi .

Bác nào biết về lỗi này giúp em với !:binhsua141:

mở file configuration.php thêm vào dòng thứ 2

ini_set("memory_limit","40M");

nhân tiện đây cho mình hỏi luôn : " làm sao để xóa hoặc ẩn chức năng comment của wp vậy , mình đã thử xóa comment.php nhưng không được. " :)

Thêm vào config
define('WP_MEMORY_LIMIT', '64M');
không được chặt đầu ta đi :D
mở file configuration.php thêm vào dòng thứ 2

ini_set("memory_limit","40M");
bro này khám mắt đi, wp có phải joomla đâu ;))

có full theme ở theme-junkie + elegantthemes + gần trăm responsive ở themeforest cần thì pm

mấy pro cho mình hỏi với
mình bi lỗi tương tự
Fatal error: Allowed memory size of 33554432 bytes exhausted (tried to allocate 303562 bytes) in /home/laptopgi/public_html/wp-content/themes/cto/core/yit/Css.php on line 341
cũng làm theo cách của hardmoney rồi vào file wp-config.php thêm dòng define('WP_MEMORY_LIMIT', '64M'); van ko het dc lỗi o_O

mấy pro cho mình hỏi với
mình bi lỗi tương tự
Fatal error: Allowed memory size of 33554432 bytes exhausted (tried to allocate 303562 bytes) in /home/laptopgi/public_html/wp-content/themes/cto/core/yit/Css.php on line 341
cũng làm theo cách của hardmoney rồi vào file wp-config.php thêm dòng define('WP_MEMORY_LIMIT', '64M'); van ko het dc lỗi o_O
Hết mà . Hôm qua cũng bị lỗi đấy sửa phát dc ngay :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,050
171,092
Latest member
wcralabama

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom