Help Bác nào biết cách truy cập Google ở Trung Quốc.

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
925
MR
3.284
Insuree Balance
50512|500
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
p/s: sr tiêu đề e viết thiếu :)))

Bác nào biết cách để truy cập Google ở Facebook không ạ?
E có bạn mới sang bên đấy mà gắt quá không cho vào cái gì cả. Em có thử tất cả các loại VPN phổ biến bao gồm Nord, express, PIA, ... nhiều loại khác.
Có dùng cả proxy riêng kết nối bằng OpenVPN hoặc Shadowrocket cũng không suy nhê. Chỉ vào được Facebook và Instagram. Còn Google và các dịch vụ khác thì chịu.
AE nào có giải pháp giúp mình với

Last edited:
Mình nghe có người nói dùng vpn vào đc mà ko biết họ dùng vpn gì, bạn thử dùng trình duyệt tor chưa?

VPN, socks5 hoặc cao cấp hơn thì VPS thôi

Bác nào biết cách để truy cập Google ở Facebook không ạ?
E có bạn mới sang bên đấy mà gắt quá không cho vào cái gì cả. Em có thử tất cả các loại VPN phổ biến bao gồm Nord, express, PIA, ... nhiều loại khác.
Có dùng cả proxy riêng kết nối bằng OpenVPN hoặc Shadowrocket cũng không suy nhê. Chỉ vào được Facebook và Instagram. Còn Google và các dịch vụ khác thì chịu.
AE nào có giải pháp giúp mình với
đùa à chủ thớt. dùng đến openvpn với shadow cũng ko qua à. Ko lẽ nào tụi china nó kinh vậy

đùa à chủ thớt. dùng đến openvpn với shadow cũng ko qua à. Ko lẽ nào tụi china nó kinh vậy
căng quá thì dùng VPS thôi:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Thử Windscribe xem bác. Thấy trên Reddit bảo ko bị chặn. Còn không thì Tor Snowflake, Tor thường hình như cũng bị chặn

Tks các bác. Em đã giải quyết được bằng Sim 4g + Shadowrocket + proxy socks5 ip Việt Nam. Do bạn em test không kỹ. phải vào google.com.vn mới được.
Cám ơn các bác góp ý nhé. Công nhận firewall trung quốc kinh thật, tất cả các VPN phổ biến hiện nay đều không connect được.

Tks các bác. Em đã giải quyết được bằng Sim 4g + Shadowrocket + proxy socks5 ip Việt Nam. Do bạn em test không kỹ. phải vào google.com.vn mới được.
Cám ơn các bác góp ý nhé. Công nhận firewall trung quốc kinh thật, tất cả các VPN phổ biến hiện nay đều không connect được.
nó chặn theo IPS mà:popo_big_smile:

Sao thiên hạ nói ở TQ dùng Baidu mà nhỉ!
thì TQ dùng baidu là chính mà, nhưng mấy thứ trên gg ít có trên baidu ấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom