bác bao công vào làm việc nhé ... giúp box mega trong sạch nè ??

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.054
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình thấy anh em phản ánh nhiều về thằng này ... nên là tưng đây tội có đủ tống giam chưa bác ... nếu được thì bác cứ vô tư nhé - anh em ủng hộ nhé ... góp phần làm trong sạch box mega nhé ;))

Để biết chi tiết bác vào đây xem nhé http://mmo4me.com/search.php?searchid=471541
đã rất nhiều anh em phản ánh trong box mega rùi à

box captcha à :| box này đất chật người đông không tránh khỏi lời ra tiếng vào :m190:

Mình nghĩ trường hợp này các bạn nên thông cảm một chút
Nếu band thì nặng quá
tốt nhất là nên band 1 ngày thôi
:)

WTF = WTF World Taekwondo Federation
VL= Vĩnh Long
Vãi Đái ??? ai bit là j ko ?
Đù Má ?? Đù là gì ?
Hơi Tồi...... wa' bình thường
chym ? ko có trong từ điển.
>>> vote banned :binhsua06:

Không phải ủng hộ đâu
Anh em ngồi với nhau chém gió còn lôi ra được
đừng có xúc phạm ai là đc
:D
Nên nhắc nhở

hì chém gì mà chửi bậy hả bác ,,, đồng ý là chém gió góp ý ..... nhưng mà chém gió hơi quá à =))

Thế này mà cũng..... thì mình nể bạn í rồi....thành ngữ teen mà cũng cấm thì.........Vãi hàng con đại bàng.....

đồng ý là teen rùi ... cái này tui chém gió với bạn bè thì nói chứ lên forum thì nhiều lại khác .... đây là forum kiếm tiền chứ có phải là nhà riêng cho các bạn vào nói bậy đâu à ... mà trong forum còn nhiều người lớn lắm đó à ( bác duơng già chẳng hạn )đó à + có cả nữ + luật forum cấm chửi bậy nữa .... nên đảm bảo vote cho bác này 1 phiếu ra đảo ... mà nhiều lần chứ không phải 1 or 2 lần à

****Thằng em...ra đảo chơi 1 tuần chơi vậy ..quay lại với nick SR member vậy....tiếc cái nick tên đẹp:binhsua06:

box ấy có bác nào quản lý đâu à =)) ... mà với cả là luật forum cấm chửi bậy à ... mà box betting em thấy toàn đại gia vào chơi thui ... mấy bác mới vào chơi thấy ức chế nên là post để xả giận à :)) nên chắc là không nặng lắm à :binhsua16:

by khangluan0x:"đm các bạn biết *** j mà nói, mình chỉ có 1 nick streetlegend_hd và lynk_tokyo ko biết j thì câm mồm vào, 5LR là cái *** j mà phải đi scam hả chúng mày có vào UG thì biết tao chẳng phải scam của thằng nào cả nhá, *** biết j câm mẹ mồm vào
còn cái thằng giả nick tao thì pm tao nói chuyện, ****** thằng mặt *** "
bác bao xem đi nè,hình như bác này còn bị nghi vấn cam HMA acc
vote ban ngay

lại thêm 1 tội là clone nick nữa à ... cái này là chắc là mod nào hiện đang online vào giải quyết luôn đi à

box captcha gắt vậy ?

nếu kiểu đó mà ban thì box bet đi luôn 80% mem rồi :binhsua08:
vote cho bạn cái thank .....
dạo này nhiều topic than ông mod miranda lắm rồi ...thử xem lần xử có hợp tình hợp lí ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom