Ask bà con vào cho mình hỏi ngu cái về click YTB

Status
Not open for further replies.

manhhk

Verified
Reactions
161
MR
0.000
nói thật đọc cẳng hiểu :D
theo mình hiểu thì CPM là lượt view vì nó có ghi thế còn lại mình k hiểu :(
CPM là chữ viết tắt của "cost per 1000 impressions" (giá mỗi 1000 lần hiển thị)
nghĩa là nó ước tính 1k lần hiển thị quảng cáo sẽ đc chừng đó,cậu hiểu r chứ?

CPM là chữ viết tắt của "cost per 1000 impressions" (giá mỗi 1000 lần hiển thị)
nghĩa là nó ước tính 1k lần hiển thị quảng cáo sẽ đc chừng đó,cậu hiểu r chứ?
:oops: vậy ý nó tính 1k view sẽ đc khoản bao nhiu đó $ trong click đúng ko, nói rỏ ra đi mình hỏi vì tại mình k hiểu các bác nói vậy thì mình cũng chịu, với lại mình hỏi tí 1 click US khoản 0.5$ ko nhỉ :)

:oops: vậy ý nó tính 1k view sẽ đc khoản bao nhiu đó $ trong click đúng ko, nói rỏ ra đi mình hỏi vì tại mình k hiểu các bác nói vậy thì mình cũng chịu, với lại mình hỏi tí 1 click US khoản 0.5$ ko nhỉ :)
nghĩa là nó ước tính 1k wiew quảng cáo sẽ đc chừng đó. đây là wiew quảng cáo,chứ k phải wiew xem yt.
còn 1 click us thì k có giá nhất định,cái này tùy vào người dùng.

nghĩa là nó ước tính 1k wiew quảng cáo sẽ đc chừng đó. đây là wiew quảng cáo,chứ k phải wiew xem yt.
còn 1 click us thì k có giá nhất định,cái này tùy vào người dùng.
ko ý mình là thế này ý nó tính 1k view xem QC ko bỏ qua ý có phải ko chứ mình k nói là view xem youtube và hỏi luôn CPM thế này là cao hay thấp nhỉ channel đc khoản 4 ngày trừ 1 ngày vào net mình thấy sao VN của mình khá cao nhỉ vì channel này đủ thành phần view nên mình mới hỏi, còn channel 9 mỗi VN thôi

ko ý mình là thế này ý nó tính 1k view xem QC ko bỏ qua ý có phải ko chứ mình k nói là view xem youtube và hỏi luôn CPM thế này là cao hay thấp nhỉ channel đc khoản 4 ngày trừ 1 ngày vào net mình thấy sao VN của mình khá cao nhỉ vì channel này đủ thành phần view nên mình mới hỏi, còn channel 9 mỗi VN thôi
nói chung mình chả biết phải giải thích cho cậu thế nào nữa.....

ò hix, thế giờ tl mình thêm 1 câu nữa $ thấp nhất của 1 click US là khoản nhiu nhỉ, thấp nhất nhé bạn ước tính thử xem với KN của bạn 1 click QC US đc khoản nhỉu :D
ủa mình thấp nhất là 0,04. tùy nội dung video và người dùng nữa. đừng quan tâm mấy vấn đề này. chỉ cần biết là click us có giá trị hơn vn là đc r

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week