Got Paid [B]Site MỚI cách kiếm tiền Mới nhất reg ngay nào, đã PR bây giờ mới public[/B]

cậu tiếp tục tham gia các cuộc thi trên dòng màu xanh lá cậy nhé. và sau đó tuyển ref chơi lên cấp nũa

được tăng 25TC đi đấu giá đi

Vậy làm sao để đc tặng 25TC hả anh?

- - - Updated - - -

cậu tiếp tục tham gia các cuộc thi trên dòng màu xanh lá cậy nhé. và sau đó tuyển ref chơi lên cấp nũa

được tăng 25TC đi đấu giá đi
Mà tiếp tục tham gia cuộc thi trên dòng màu xanh là sao hả anh em thấy nó vẫn hiện dòng màu xanh mà chả biết nó để làm gì :)

Vậy làm sao để đc tặng 25TC hả anh?

- - - Updated - - -

Mà tiếp tục tham gia cuộc thi trên dòng màu xanh là sao hả anh em thấy nó vẫn hiện dòng màu xanh mà chả biết nó để làm gì :)

thì dòng màu xanh lá cây là cuộc thi mà nó đưa ra cho mình cần làm
Còn 25 TC là nó tự tặng mình khi lên EA

Thằng này mình chơi rồi. Cách kiếm tiền là làm mọi cho nó đem sản phẩm của nó đi rao bán để hưởng hoa hồng mà bán đựoc cái éo gì đâu. Còn cái vụ đọc 1500point đọc xong để đó chứ có làm gì nửa đâu muốn đọc nửa cũng có đâu. Cả thế giớ có khoảng vài nghìn người giống như mình đọc xong 1500point cho nó rồi để đó. Hic chắc chắn chủ thớt sẽ là ngừoi tiếp theo và còn nhiều người như vậy nửa...

Thằng này mình chơi rồi. Cách kiếm tiền là làm mọi cho nó đem sản phẩm của nó đi rao bán để hưởng hoa hồng mà bán đựoc cái éo gì đâu. Còn cái vụ đọc 1500point đọc xong để đó chứ có làm gì nửa đâu muốn đọc nửa cũng có đâu. Cả thế giớ có khoảng vài nghìn người giống như mình đọc xong 1500point cho nó rồi để đó. Hic chắc chắn chủ thớt sẽ là ngừoi tiếp theo và còn nhiều người như vậy nửa...

cậu chưa hiểu hết cách kiếm tiền từ nó rồi .mình lên cấp EA nó cho 25 TC đi đấu giá được khối thứ đấy

cậu chưa hiểu hết cách kiếm tiền từ nó rồi .mình lên cấp EA nó cho 25 TC đi đấu giá được khối thứ đấy

Uh, có lẽ vậy vì mình đọc point đựoc 1500p rồi, mà chả biết làm gì nửa hết cứ để đó chờ thời nếu có gì mới nhờ thớt giúp dùm nhé!!

Em được hơn 2000 Point mà chả biết làm gì nữa nè, chả lẽ cứ ngồi đợi thôi ak!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week