[Aztop.net] Tuyển ref hỗ trợ phí tham gia-Minpay: 10k-refback 50%

Bác thì đói gì đâu
Hjc. Chả ko. Hôm nay doanh thu 4000đ nà bác. Chạy hits đc 1500đ rồi. Với 1 ních kích hoạt VIP đc 1850đ nữa. Lv1 cũng nghỉ lễ ko hít nữa nên chả đc tý sái nào. So với 20x7000đ để chiêu binh thì lỗ chán. Hi vọng sau khác. Hê

Hjc. Chả ko. Hôm nay doanh thu 4000đ nà bác. Chạy hits đc 1500đ rồi. Với 1 ních kích hoạt VIP đc 1850đ nữa. Lv1 cũng nghỉ lễ ko hít nữa nên chả đc tý sái nào. So với 20x7000đ để chiêu binh thì lỗ chán. Hi vọng sau khác. Hê
Ngon hơn em , auto hit h.nay đc 500đ :(

Đung blue ăn đc con CPI monogenie đó cậu. Nhưng ăn 1-2 lần thui. Giản cách ra là được đó mà. Con đó aztop phát hiện cheat theo cảm tính thôi à
Mọi người chú ý nhá. Ko nên tham lam mà ăn voi tội vạ là band nick đó.

SMS mã kích hoạt vip bao lâu mới tới nơi vậy bạn, mình nhắn và mất tiền rồi nhưng 15' vẫn không thấy mã đâu

2 ngày đc hơn 200k thì họa chăng là nguyenvanvui or gameloft or Tienmanh123 :):)

2 ngày đc hơn 200k thì họa chăng là nguyenvanvui or gameloft or Tienmanh123 :):)
Ông còn chưa hiểu hết đc aztop rồi. Khi t đc 1-200k thì nguyenvanvui được 500k/day. Giờ đã qua rồi. :)) Giờ thích thì cũng đủ 100k 1 ngày liền à. Nhưng mà không cheat aztop nữa. Chứ cheat qua mặt aztop t làm đc

Ông còn chưa hiểu hết đc aztop rồi. Khi t đc 1-200k thì nguyenvanvui được 500k/day. Giờ đã qua rồi. :)) Giờ thích thì cũng đủ 100k 1 ngày liền à. Nhưng mà không cheat aztop nữa. Chứ cheat qua mặt aztop t làm đc
:T tui sẽ report ông với AzTOP :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week