Help AyuWage và InnoCurrent hướng dẫn + tool (mmo84)

cha dung cai j het;.....cha fake..cha hieu?....chi doc kick tay luc dau...sau do dung tool....den ngay rut thi bao' loi~ the;;...nen hoi xem...ai co bi the ko....bi the thi site scam....ko bi the;;,,,thi chac tai minh lam cai j doa ma minh ko pit....:((

cha dung cai j het;.....cha fake..cha hieu?....chi doc kick tay luc dau...sau do dung tool....den ngay rut thi bao' loi~ the;;...nen hoi xem...ai co bi the ko....bi the thi site scam....ko bi the;;,,,thi chac tai minh lam cai j doa ma minh ko pit....:((

bạn chưa hiểu lắm ah , cái này auto refersh của bác mmo tự Click quảng cáo trong 2 site này . chỉ có thế thôi lưu ý là cái này nên cắm trên VPS ( nếu cắm trên VPS thì nên ref trên VPS vì địa chỉ IP của VPS khác trên IP bạn đang dùng ) , riêng thằng InnoCurrent nó hay bị warning đỏ nhiều hơn thằng AyuWage , thế nên nhiều khi cắm cũng để ý chút 1/3 hay 2/3 warning thì nên tắt đi , sau 12h trưa nó reset warning chiến tiếp

tuc la em nen reg cho mmo thi ko sao dung ko ah,,,,con warning thi em chua bi lan nao...nen cha so,,,0_o....:binhsua28:

tuc la em nen reg cho mmo thi ko sao dung ko ah,,,,con warning thi em chua bi lan nao...nen cha so,,,0_o....:binhsua28:

cái AyuWage và InnoCurrent chỉ hợp với người nào có VPS hay là cắm máy 24/24 thôi bạn ah mới có nhiều $ để ko máy cũng chẳng làm gì mà

co' ai bi loi~ nay nhu em ko ah.....hay tat ca deu` rut dc tien ca? vay..:(:)binhsua139:

khi pay,...no ghi pending 3-4 ngay,..xong ngay thu 5 no ghi nhu em da noi o trang 4

khi pay,...no ghi pending 3-4 ngay,..xong ngay thu 5 no ghi nhu em da noi o trang 4

1 tuần cưng nhá :)) tiền sẽ về Lờ Rờ của chú

Tool ko dùng được nữa do trang đã update nhé. Phải ấn Ctr + Link mới hiện ra button.chán thế

update thêm cảm ơn bác mmo84

Download tại đây hoặc tại đây

Pass giải nén: "123456" (không kể dấu ngoặc kép)

Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Khuyến kích các bạn cắm máy 24/24 để đc nhiều Credit hơn , nếu bạn nào giàu và hay để máy cả ngày , VPS nữa

update thêm là đã có phần chỉnh warning , các bạn xóa bản tool cũ và tải bản mới về nhé , các bạn nên để là 3 ( như hình ) , khi mà bị waring 3/3 tool sẽ dừng ko Click tiếp nữa và ta sẽ ko bị banner Acc , sau khi hết hãy chạy tiếp tool

Bản quyền tool thuộc về mmo84

cắm tool mới sướng thật treo máy cả ngày chẳng sao hết cả b.giờ ko dính warning nữa rồi

Các Bạn ơi. Mình mới tham gia trang ayuwage.com. Chắc được khoảng một tháng rồi, nhưng chờ hoài mà toàn thấy thanh toolbar báo là No browsable Site. Cho đến ngày hôm qua, mình bật hotspot shield lên để vào fb thì mới thấy thanh toolbar báo là có ads. Lại lập cập vào thử xem đúng là có thật. Nhưng khi bấm vào ô để cho quảng cáo hiện lên đó, thì lại không thấy cái gì hiện ra cả. Bấm vào nó cứ đứng yên thế thôi. Mình dùng firefox. Thế là quay sang vào thử ie. Thấy vào được, có quảng cáo ngon lành, bấm được, trang ads có hiện ra. Nhưng đến hôm nay vào thì lại không được, ie chặn luôn ayuwage mà không biết tại sao. Hiện giờ, mình cứ bật Hotspot shield là báo có ads, nhưng k làm thế nào để click được ads, bực thật.
Các Bạn có thể giúp mình k?

Các Bạn ơi. Mình mới tham gia trang ayuwage.com. Chắc được khoảng một tháng rồi, nhưng chờ hoài mà toàn thấy thanh toolbar báo là No browsable Site. Cho đến ngày hôm qua, mình bật hotspot shield lên để vào fb thì mới thấy thanh toolbar báo là có ads. Lại lập cập vào thử xem đúng là có thật. Nhưng khi bấm vào ô để cho quảng cáo hiện lên đó, thì lại không thấy cái gì hiện ra cả. Bấm vào nó cứ đứng yên thế thôi. Mình dùng firefox. Thế là quay sang vào thử ie. Thấy vào được, có quảng cáo ngon lành, bấm được, trang ads có hiện ra. Nhưng đến hôm nay vào thì lại không được, ie chặn luôn ayuwage mà không biết tại sao. Hiện giờ, mình cứ bật Hotspot shield là báo có ads, nhưng k làm thế nào để click được ads, bực thật.
Các Bạn có thể giúp mình k?

Có bạn nào giúp mình k vậy ta? ads cứ ra hoài mà không làm gì được. Như kiểu nhìn thấy tiền mà không được nhặt ý. Bực

Có bác nào vừa chạy hostpot sheild vừa kích được quảng cáo trong ayuwage không? Làm được chỉ cho em cách với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom