AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

tớ chạy có crash gì đâu ta? chỉ là cực mỗi lần vào ô tô phải làm tươi :))

Ơ hơ sao nó vẫn bắt mình active vậy nhỉ . active lại dùm tớ nha:">
8b661e5944328493fade45f582d1b418
bạn cứ mở trang kiemtienvn.info sau đó mở auto nếu bắt active thì cứ tắt rồi mở auto, lâu lâu mình cũng bị như vậy, mình làm vài lần như thế thì vào đc rồi.

9da8a8ea107256f030f57656de6702fb

active lại giúp thớt ơi

cho mình xin cái link download auto Ayuwage với, cai' link ở đầu down về nó báo "Lỗi ko thể kết nối vs sever"

Sao cái Ayuwage tự nhiên báo lỗi ko thể kết nối vs sever zay :(((((, cái bác nào bị thế ko, em thử down lại = cái link ở trên rồi mà vẫn bị, help em dùm thaks nhìu nhìu nhìu :)

Sao cái Ayuwage tự nhiên báo lỗi ko thể kết nối vs sever zay :(((((, cái bác nào bị thế ko, em thử down lại = cái link ở trên rồi mà vẫn bị, help em dùm thaks nhìu nhìu nhìu :)

bạn cứ mở trang kiemtienvn.info sau đó mở auto lên thế thôi, mở bằng IE đó nhá

hiện giờ tool bị mắc bệnh cúm heo nên lúc thì không connect được server, lúc thì lại bắt active nhé.
các gà nào vẫn gặp trường hợp này thì vào topic đọc lại vài trang là tìm thấy biện pháp khắc phục tạm thời nhé, nó là dư lày:

mở trình duyệt IE lên, làm một cái bookmark có địa chỉ là www.kiemtienvn.info, sau đó mỗi lần muốn chạy một tool nào đó thì click vào bookmark này một nhát, chờ nó load hết thì chạy chạy tool, sau đó lại bấm bookmark phát, chờ load xong lại chạy tool tiếp... cứ thế mỗi một nhát bookmark là chạy được 1 tool, chiêu này quá hiểm độc :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,452
Latest member
33wimvip
Back
Top Bottom