• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop AVINOC AVINOC Ứng dụng Blockchain vào lĩnh vực kinh doanh hàng không toàn cầu

tiếc vl làm có 1 acc :D ai làm nhìu acc điểm danh xem

Em làm gần 100 acc đây. Chưa về cái nào. Có chỗ nào xem để biết account mình xếp hàng thứ mấy ko?

chán dân Việt, toàn thánh phán, hở ra là scam là này nọ, đến lúc về , có tiền thì......

Bác chán làm gì. Kệ bọn đấy đi. Post truớc em đã nói sao mới đây bác quên rồi à? :D

Em làm gần 100 acc đây. Chưa về cái nào. Có chỗ nào xem để biết account mình xếp hàng thứ mấy ko?
từ từ thôi bác lúc em đăng ký thì đã hơn 300k user gần chót cơ mà nhiều bác dc trả thì sẽ k cam quýt đâu mà đậu mợ nó cho nhiều point vl tưởng cam làm có 1 acc:D

Bác chán làm gì. Kệ bọn đấy đi. Post truớc em đã nói sao mới đây bác quên rồi à? :D
em cũng có nói r :D bh em giết nhầm hơn bỏ sót, con nào thấy ok tý là làm vài acc :D chả liên quan chứ vẫn đang mua thêm avinoc trên sàn :v hóng giá bèo cho khớp lệnh

Có vai kèo thơm như avinoc nha, nhưng chăc có vài thành phần lại bao coin scam này nọ :) chờ lúc ăn đc ăn ngon r hỏi còn lam dc k :) mai round 2

Kèo gì đấy? Con ViKKy lên coinmarket rồi. Đợi mấy hôm nữa lên giá thì thơm. Ôi, gom đc gần 1tr vikky tưởng thành rác hết ròi. má ơi hú hồn.

Kèo gì đấy? Con ViKKy lên coinmarket rồi. Đợi mấy hôm nữa lên giá thì thơm. Ôi, gom đc gần 1tr vikky tưởng thành rác hết ròi. má ơi hú hồn.
Con này đang bay này

Vikky em k làm, do đợt cày game, thật ra 2 kèo. Nhưg khuya mai ság mót gì mới round 2, đã lên san, làm về ôm tới 2019

Gom đc 500k avinoc. Giờ bán thì nên bán ở đâu và rổ giá thế nào rồi bác nhỉ.

Bh dang 1 sàn đo bác :) em cũg đag đặt lệnh mua thêm ma chưa đc, chò về nhìu n xả om luon

Thế em cũng ôm theo bác vậy. Nãy em gõ thử bên latoken. 441 token/account mà nó bán ra giá ETH bây giờ đc có 14.xx chưa tới 15$ em mới về đc có 1/2 acc ah. Chắc gom lại một ví mew rồi tính tiếp.

Thế em cũng ôm theo bác vậy. Nãy em gõ thử bên latoken. 441 token/account mà nó bán ra giá ETH bây giờ đc có 14.xx chưa tới 15$ em mới về đc có 1/2 acc ah. Chắc gom lại một ví mew rồi tính tiếp.
Bán rẻ e lấy tìng cảm đi bác :v khuya mai em ăn kèo kia bù lại v :v ico 0.01$ khơi điểm. Gom 1 tiếng dc 7k coin

Bán rẻ e lấy tìng cảm đi bác :v khuya mai em ăn kèo kia bù lại v :v ico 0.01$ khơi điểm. Gom 1 tiếng dc 7k coin

:D thôi ngủ nhá, mai tính. Kèo này chưa chắc thơm đâu. Bác ôm ít thôi ko nên cố đâu. P/s: À em vikky đang lên vèo vèo kìa. Bữa bác có vote ko? (50k/account) hàng vn đó.

Có kèo gì thơm bác cứ inbox em ref hết cho bác nha. Số lượng lớn luôn.

:D thôi ngủ nhá, mai tính. Kèo này chưa chắc thơm đâu. Bác ôm ít thôi ko nên cố đâu. P/s: À em vikky đang lên vèo vèo kìa. Bữa bác có vote ko? (50k/account) hàng vn đó.
Em co vote mà chả hiu s k về @@ qua nay cả ngày cứ ngồi keo fl twitter để làn bounty. Môi ngay 6-700 fl

AVINOC đã kết thúc và phát tokens. Hy vọng sẽ pump 1$ vì là dự án HOT lại liên quan đến xăng dầu hàng không.

Để nhận được thêm AVINOC từ COINOMI mọi người làm thêm nhiệm vụ bên dưới nhé:
✈️ COINOMI GIVEAWAY ✈️ WIN $10,000 IN AVINOC

Đăng ký theo links: https://wn.nr/sQwZfV
Làm các task liên kết tài khoản đơn giản.

✈️ NEWS ✈️
Coinomi is the official AVINOC Wallet!
Simply download Coinomi wallet at https://www.coinomi.com/downloads/ - create an ETH wallet and add AVINOC Token to your wallet.
Why Coinomi?
- Supports over 125 coins like BTC, ETH, LTC, and more
- Supports AVINOC Token
- IOS and Android
- 4 years old, never hacked or compromised
- You keep your keys and coins!

Bạn chưa nhận được thì đừng phán là không trả. Tokens đã phát về ví Mew ( Ví phải có 1 ít tiền) và phát về ví Coinomi (ko có tiền cũng phát).
Thanh niên việt, chỉ thì k làm, nói nay no. Ăn dc thi nói tiếc quá, tương scam. K bh giàu đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom