Autohit - 20dollars2surf

Status
Not open for further replies.

maimaiyeu0_0

Senior
Reactions
132
MR
0.002
Thân

Update thông tin hàng ngày
22/04: Cách làm offers kiếm credits cho 20dollars2surf
23/04: Tài Khoản của mình đã bj xóa do cheating, nhờ mod del giùm topic này để anh em khỏi bị giống như mình

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Lúc này mình đang tuyển ref:
Với chế độ như sau tặng 400 point khi đăng ký (mỗi acc mmo4vn chỉ đăng ký 1 lần, và phải có trên 20 post)
RB 50%
Các bạn có thể đăng ký :
Ở đây
Các bạn ref để lại ID hoặc nickname (ID tức là những con số cuối cùng trong link ref của bạn)
Mình sẽ RB vào thứ 4 và chủ nhật hàng tuần

Các bạn nào mới chơi 20dollars2surf thì xem hướng dẫn tại đây:http://mmo4me.com/showthread.php?53222-Noi-Danh-Cho-New-Member

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Autohit hình thức tăng point nhanh chóng
Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn cách Autohit kiếm thêm trung bình khoản 3000 point mỗi ngày
Autohit là gì: Nó là một cách thức tăng thứ hạng một trang web, bằng cách click trang web để tăng số lượng wiew.
Cách thức :+ ta sẽ gởi link ref 20dollars2surf lên trang các trang web autohit (link ref của chúng ta gọi là A).Cùng lúc đó sẽ có 1 người khác gởi link trang web của họ (Ta gọi là B).
+ Chờ admin kiểm diệt khoảng (0-24h)
+ Sau đó ta chạy autohit tức là tự động trang autohit sẽ click link của B ta sẽ thu được một số tiền tương ứng với số lần click, số tiền chúng ta thu được sẽ dùng để tra cho B khi click ref của A. Và cứ thế như thế có C, D , F....chúng ta sẽ thu được rất nhiều Point trong 20dollars2surf
Nói 1 cách dễ hiểu là:
A click cho B: B trả tiền cho A
B click cho A: A trả tiền Cho B
(Tiền ở đây tức là tiền của trang web autohit)​
--->như vậy chúng ta sẽ thu được rất nhiều ref ảo phải không nek.

Các trang Autohit.

1/tangtraffic

đăng ký ở đây

Click vào bạn là người mới tham gia
tiêu đề web chính là link ref của bạn
Cuối cùng là check mail để hoàn thành đăng ký

Giao diện chính của trang

1/Đầu tiên các bạn nhấn chuột phải vào Lướt Auto suf và chọn open new tab (bước này chính là click B để kiếm xu)
2/Vào thẻ Danh sách website
Thêm xu vào hoặc trừ xu ra
Sau đó kiếm tra link ref đan ở tình trạng enabled hay Disabled.
Nếu ở Enabled là bắt đầu hoạt động.
Kiểm tra số hit tức là số click vào link

2/thuhangcao
Đăng ký ở đây

3/proautosurf(trang nước ngoài nhiều thành viên, kiếm point nhiều hơn :D

Đăng ký ở đây

Sau khi đăng ký các bạn check mail để hoàn thành đăng ký

+ start auto surfring là click tự động
+ start manual surfring là click bằng tay
+ My sites là nơi cộng link ref của mình vào
+ Assign credits là nơi cộng xu vào để trả tiền xu người khác click vào link ref của mình

4/Trang 247autohits

Các bạn đăng ký ở đây

Cũng tương tự như những trang trên

Update nhiều trang khác nữa( chủng bị có c1 tạm ngừng):D
(chạy một lúc nhiều trang autohit thì bạn mới cảm nhận được tiền nằm trong túi bạn :D)

Phương pháp làm offers để kiếm ceredit

Vơi 100 credits bạn sẽ nhận được 1 cái 20$2Surf

Mình mới làm hôm nay, đang chờ xét diệt nhưng cũng nhận được 19 credit :D

Lúc này mình đang tuyển ref:
Với chế độ như sau tặng 400 point khi đăng ký (mỗi acc mmo4vn chỉ đăng ký 1 lần, và phải có trên 20 post)
RB 50%
Các bạn có thể đăng ký :
Ở đây
Các bạn ref để lại ID hoặc nickname (ID tức là những con số cuối cùng trong link ref của bạn)
Mình sẽ RB vào thứ 4 và chủ nhật hàng tuần

Kết quả sau 1 ngày dùng autohit

Received points là số point mình sẽ gởi cho các bạn

Các bạn nào mới chơi 20dollars2surf thì xem hướng dẫn tại đây:http://mmo4me.com/showthread.php?53222-Noi-Danh-Cho-New-Member

Last edited by a moderator:
chạy autosurf thì kiếm mấy trang vừa có $ vừa có credit ma chạy. hiện có trang autosurf bonus 0,8$-0,6$-0,4$-0,2$ và 0,1$ mỗi ngày cho 5 topsurfer, min pay 5$ vài bữa nữa có proff share sau, còn proff mượn thì có thấy vài cái trên mạng rùi. share sớm quá ko đua lại mấy bác có vps

1. Surf link thì được bao nhiêu point mỗi surf? (click thì được 10 point, surf đã test mà không thấy lên 10 point)
2. Max click/surf mỗi ngày là 1000 point, vậy 2000 point còn lại lấy đâu?

chạy autosurf thì kiếm mấy trang vừa có $ vừa có credit ma chạy. hiện có trang autosurf bonus 0,8$-0,6$-0,4$-0,2$ và 0,1$ mỗi ngày cho 5 topsurfer, min pay 5$ vài bữa nữa có proff share sau, còn proff mượn thì có thấy vài cái trên mạng rùi. share sớm quá ko đua lại mấy bác có vps
Thân
Hồi tối xem Cup C1 nên chưa up xong.:D
Còn nhiều trang autosurf khác nữa.
Chào

---------- Post added at 07:10 AM ---------- Previous post was at 07:06 AM ----------

1. Surf link thì được bao nhiêu point mỗi surf? (click thì được 10 point, surf đã test mà không thấy lên 10 point)
2. Max click/surf mỗi ngày là 1000 point, vậy 2000 point còn lại lấy đâu?
Thân
1.suft link thì được 10 point/1 click/1p/ngày.Mình đã test lên point liên tục (Mình khẳng định chắc chắn lun)
2.Cứ 1 lần có người đăng ký ref theo link của bạn, thì tự động con số 1000 sẽ trở về không.Ta dùng biện pháp tự ref cho mình.
Chào

reg 2 trang kia có được bonus point ko bạn ??!
Thân
2 trang kia dùng để ref ảo 20dollars2surf.cứ 10 point/1 click/ip/ngày :D
Chào

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

Đã ref cho bạn

ID : 566774
LR : U2391910
Thân
Đã RB cho bạn 400 point :D
Chào

Last edited by a moderator:
đã ref cho bạn
andymarkh9.kô thấy yahoo bạn để pm hỏi tí nhỉ ^^
ID:566982

Dạo này 20dollars2surf hot quá, nhiều người chơi lại rồi.
Mình giờ dùng 3G nên cũng chả chơi được. Up hộ bạn thôi

Dạo này 20dollars2surf hot quá, nhiều người chơi lại rồi.
Mình giờ dùng 3G nên cũng chả chơi được. Up hộ bạn thôi
Thân
cảm ơn bạn nhiều nhak
Chào

Thân
up cho buổi tối
Chào

Up up cho chủ thớt

Mấy site cậu đưa vẫn đag chạy rất tốt :x

Points referral's system (1000/1000 Max by new direct referral) 1,000.0

Nó ghi thế này là sao , m k tăng đc point từ click ref nữa à @@

Points referral's system (1000/1000 Max by new direct referral) 1,000.0

Nó ghi thế này là sao , m k tăng đc point từ click ref nữa à @@
Thân
bay h bạn phải có người ref link cho bạn hoặc bạn tự ref cho mình.tự động con số đó trở về 0
Chào

bạn hướng dẫn việc tự ref cho mình cái, ref hoài ko đc.
Thân
có những bước sau đây:
1.Vào trang web 20dollar và chọn exit
2.Tải chương trình cclearn
3.Gỏ bỏ 20dollar
4.Dùng cclearn để xóa cookie và regedit
5.Tắt modern rồi bật lại để thay đổi IP
6.Đăng ký
Chào

Thế là cứ được mỗi 1000 điểm là lại fải ref nick 1 cái à bạn

Status
Not open for further replies.