Cheat Traffic Auto Tăng view cho bubblews ( Siêu hot năm 2014 )

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Thấy mọi người add vào site khá nhiều bubblews , lên nghĩ chắc nhiều người chơi. Anh em ngâm cứu bubblews rùi add vào hệ thống tăng view cùng nhau cùng kiếm ắn. Hỗ trợ acc vip cho các bạn đến ngày 10/9 . http://atsurf.vn.

PS: Hiện web cũng khá khá thành viên nhưng thêm vài ngày nâng cấp miến phí cho web nó sung hơn nữa, ai choi thì chơi cái này mình cũng ko rành lên đừng hỏi gì về bubblews , mình thấy anh em add nhiều vào site lên giới thiệu ai muốn ngâm cứu thì tự tìm hiểu nhé. Hệ thống chỉ tăng view cho các bạn . Web có chức năng ẩn đường dẫn lên khá an toan cho các thể loại.

redeem 7 phát chưa về :D

Thấy mọi người add vào site khá nhiều bubblews , lên nghĩ chắc nhiều người chơi. Anh em ngâm cứu bubblews rùi add vào hệ thống tăng view cùng nhau cùng kiếm ắn. Hỗ trợ acc vip cho các bạn đến ngày 10/9 . http://atsurf.vn.

PS: Hiện web cũng khá khá thành viên nhưng thêm vài ngày nâng cấp miến phí cho web nó sung hơn nữa, ai choi thì chơi cái này mình cũng ko rành lên đừng hỏi gì về bubblews , mình thấy anh em add nhiều vào site lên giới thiệu ai muốn ngâm cứu thì tự tìm hiểu nhé. Hệ thống chỉ tăng view cho các bạn . Web có chức năng ẩn đường dẫn lên khá an toan cho các thể loại.

thấy trên trang surf thì cả trăm view mà bubblews nó tăng có tẹo

thấy trên trang surf thì cả trăm view mà bubblews nó tăng có tẹo
chắc do hệ thống chưa đủ nhiệt IP lên nó tăng ít. Đoán là nó tăng theo IP surf

redeem 7 phát chưa về :D
ko rõ thấy anh em chơi thì coi như tập hợp anh em lại qua hệ thống view cho nhau thôi

chắc do hệ thống chưa đủ nhiệt IP lên nó tăng ít. Đoán là nó tăng theo IP surf

bên bubblews nó k tăng view luôn ấy chứ

View attachment 36671 bên bubblews nó k tăng view luôn ấy chứ
nghĩa là lượng IP nó ít , lên nó tăng chỉ một lần trong ngày chẳng hạn. Web ko có tác động gì cả ,nó ẩn cả đường dẫn nó như bạn view trực tiếp thôi. Cái tính view là do hệ thống nó có cơ chế . Còn trên hệ thống atsurf thì cứ mỗi lần nó xuất web của bạn ra là hệt thống tính một view. Vì vậy hệ thống càng đông thì view sẽ nhiều hơn

Còn free không nhỉ chủ thớt.. Mình test phát ::)

Bubblew hình như 1 IP chỉ tính vew dc 1 lần /1 bài thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom