Help Auto Post với ADSL hay cáp quang

mrenglish

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Chào các bạn mmo4vn . mình mới tham gia ptu , mấy ngày nay add forum vô MP5 được gần 100 cái . đến khi mình post cùng lúc nhiều forum thì nó xảy ra lổi nhiều quá ( post từng cái 1 thì ok ) mình để Max threads có 2 à :binhsua168: Mình đang xài ADSL của FPT , mình định chuyển qua sử dụng cáp quang vì mình nghỉ sẽ hết lổi , ko biết trong đây có bạn nào trong này xài MP5 với cáp quang ko ? cho mình xin ý kiến . VPS thì mình nghỉ là dùng auto thì rất nguy hiểm :( mất auto lúc nào ko hay:binhsua36:

Vẫn lấy được đại ca ơi, lộ pass, user là đi( Mp5 có che pass đâu)

đúng rồi , sợ nó lấy pass mình nó pót bài luôn , với mình đang pót nữa thì cái MP5 bị lock :binhsua164: Jay nó cố tình thiết kế như vậy để nó bán được nhiều mp5 đây mà :binhsua168:

mạng cũng chả ảnh hưởng đến chất lượng auto lắm, auto giờ dùng cũng ko tốn băng thông lắm đâu bạn à

thứ nhất là kiếm mối vps đàng hoàng mà mua, cứ ham hố mua của các ông bán vps trao tay 3-5$ thì chỉ chết thôi
thứ 2 là xem lại temp tiếc thế nào chứ bt ADSL (300k 1 tháng) chạy ầm ầm mà

thứ nhất là kiếm mối vps đàng hoàng mà mua, cứ ham hố mua của các ông bán vps trao tay 3-5$ thì chỉ chết thôi
thứ 2 là xem lại temp tiếc thế nào chứ bt ADSL (300k 1 tháng) chạy ầm ầm mà
mình cũng đang tìm mối vps tốt đây , nhưng ko biết chỗ nào bán . định mua ở burst.net mà thấy gói ram 1gb mạng nó cũng yếu quá , download mf mà có 700k , ax ax .

;)) cái file trong auto nó chứa user với pass, mất là mất hết chứ sao nữa, trừ khi người khác k có được nó, có được là mất

Mình xài gói 250 , chạy cái ThemaPoster nó thao tác 1 lần 20 forum mà có bị lỗi đâu . Bạn thử xem lại template xem hoặc xem mấy forum đó nó có giới hạn time post hay bài viết mỗi ngày ko . Theo các mem ở forum đánh giá MP5 chưa hoàn thiện đâu , post lỗi là chuyện bình thường với MP5 mà .

trong lúc post bác có làm gì ko? như xem phim, download, chơi điện tử chẳng hạn? thì quá thời gian delay là nó bỏ qua => tăng thời gian delay lên!
+ mở port modem nữa (chả biết có giúp gì ko nhưng mình thì làm)
dung` TCP IP tăng max kết nối lên 50 xem mạng có nhanh hơn ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week