Auto Job - Tool auto làm nhiệm vụ SeoSprint và VipProm

Waiting.......:binhsua57:
Kiểu ni chắc nát SEO với PRO rồi......

:binhsua47:upppp :binhsua168:

Seo nó hoạt động cũng khá lâu rồi nên chắc là yên tâm cái chuyện nó nát là hơi khó còn tool này auto nhưng vẫn phải ngồi canh click ads chứ có phải tự động hoàn toàn đâu mà tốc độ làm cũng ko phải làm nhanh 1h tầm 30job trong khi làm tay 1h chắc cũng đc tầm 100 job

Seo nó hoạt động cũng khá lâu rồi nên chắc là yên tâm cái chuyện nó nát là hơi khó còn tool này auto nhưng vẫn phải ngồi canh click ads chứ có phải tự động hoàn toàn đâu mà tốc độ làm cũng ko phải làm nhanh 1h tầm 30job trong khi làm tay 1h chắc cũng đc tầm 100 job
Bác pro hỉ 1h 100 job chắc chỉ job ,ko yeu cầu time cho 1 page ,chứ 100 job 1 h chắc bấm qua bấm lại mù cả mắt :binhsua53:

Bác pro hỉ 1h 100 job chắc chỉ job ,ko yeu cầu time cho 1 page ,chứ 100 job 1 h chắc bấm qua bấm lại mù cả mắt :binhsua53:
Phần lớn là vậy cứ click rồi treo chứ gặp thể loại job bắt click rồi đợi 30s mới click tiếp thì bỏ cho nhàn

tin tin tin hót đây. kiểu này thi seo sẽ nát site sớm thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phần lớn là vậy cứ click rồi treo chứ gặp thể loại job bắt click rồi đợi 30s mới click tiếp thì bỏ cho nhàn
Zậy dùng tool cung 100 job oài mà khỏe hơn khỏi nhìn cái web của chủ job chỉ cần ads độ chính xác cũng cao hơn tí ^^
Trả hiểu nổi sao cứ có người kêu nát site có phải hack đâu có làm việc có load có đợi có chờ giống tool ptc thôi chứ nát site thì ptc đóng cửa vì tool oài.

Last edited by a moderator:
Còn phải suy nghĩ chán mới bỏ tiền ra mua tool chưa gì đã lo nát site :binhsua172:

tưởng auto la cắm máy đi chơi có tiền chứ vẫn phải ngồi click GA thì thôi iem làm thủ công cho nó lành, chẳng nhanh hơn là mấy :binhsua155:

hóng hóng sắp có hàng mới rồi, tranh thủ cạp kiếm ít $ mua tool

tool ngon. ngon nữa nếu bác cho nó tự đọng hết tự đọng click GA
nếu vậy thì giá bán mình ngĩ là 5$/thang phu hơp. với tất cả mọi người và có thể mình sẽ quay lại seo :D kiếm tiền mua VPS mà căm auto

điều quan trọng là nó chiếm bao nhiêu ram của máy tính thường vậy bác

đang trong kiểm soát:binhsua58:

tool ngon. ngon nữa nếu bác cho nó tự đọng hết tự đọng click GA
nếu vậy thì giá bán mình ngĩ là 5$/thang phu hơp. với tất cả mọi người và có thể mình sẽ quay lại seo :D kiếm tiền mua VPS mà căm auto

điều quan trọng là nó chiếm bao nhiêu ram của máy tính thường vậy bác
Auto chỉ hỗ trợ nó vẫn cần bạn làm tay mà đòi đi cấm vps chơi kiếm tiền =))

tưởng auto la cắm máy đi chơi có tiền chứ vẫn phải ngồi click GA thì thôi iem làm thủ công cho nó lành, chẳng nhanh hơn là mấy :binhsua155:

Nói chung là tool phù hợp với mấy cái job yêu cầu thời gian khi làm job, còn mấy job mà có thể click tab thả cửa thì chắc mình làm tay :D

Sáng mai sẽ có hàng cho các bạn, các bạn chuẩn bị sẵn ID VipProM để test bản Trial nhé

Auto chỉ hỗ trợ nó vẫn cần bạn làm tay mà đòi đi cấm vps chơi kiếm tiền =))
;)) nguy hiểm vl ra đã không dc người khác viết cái gì vào đó mà phán như thánh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week