Auto follow và add friend tsu bằng javascript

vboyhiho

Junior
Reactions
59
MR
0.348
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chắc mọi người cũng nghe riết về mạng xã hội mới tsu.co chia sẻ doanh thu cho người sử dụng rồi nhỉ. Nếu chưa nghe thì bạn hình dung là mình chỉ việc xây dựng hệ thống quan hệ và đăng bài cũng sẽ kiếm được tiền, cứ kết bạn thật nhiều rồi hoạt động tích cực một chút (đăng bài, ảnh, video các kiểu con đà điểu). Ai chưa chơi thì ref ủng hộ mình nhé https://www.tsu.co/vboyhiho Chẳng biết đây có phải tut mà mọi người hay bảo không nhưng mình thấy cái này làm cũng khá dễ nên chia sẻ cho mọi người. làm theo hướng dẫn thì công việc follow và add friend của bạn đỡ nhọc nhằn hơn thôi chứ cũng không phải auto hoàn toàn.

còn đây là mã javascript:
auto follow: javascript: $(document).ready(function(){ $('.follow_button').click();});
Add Friend: javascript: $(document).ready(function(){ $('.friend_button').click();});

cho xem earning của bác đi :D
Có đâu ra mà xem bác. Nay em thấy cái này thì share lên đây cho ae nghịch thôi chứ có phải em tuyển ref đâu. Bác chơi thích thì ref không thích thì thôi chứ em cũng chả quan trọng. :p Tại chưa thấy ai share công khai thôi :D

Nó ko scam, vì ko có gì đẻ scam cả. Nó là site nhảm nhí.
Về cái kiếm tiền thì có khi nhảm nhí thôi bác. Chứ lượng người dùng nhiều phết. Backlink hiệu quả phết bác ạ.
Có code auto thì tại sao nó không fix nhỉ ?
Chả biết nữa nhưng chắc là kiểu như auto ptc ấy, thủ công hơn tí thôi :v :D:D

luanpro89

Junior
Reactions
91
MR
0.036
Follow me on Facebook
có em đâyyyyyyyyyyyy,

chạy nhanh quá, làm được với facebook ko bạn, mà phải hạn chế add vời following..ko thì nó cảnh báo ngay
Làm nhiều quá một phát nó cũng bị dis sever một lát đấy :D Nhưng không sao đâu. Nó cũng giới hạn 50 lời mời kết bạn đang chờ trong vòng 1 tuần mà

503 Service Unavailable
chuẩn bị fix rồi đây!!
Bạn kéo nhiều quá. cứ từ từ thôi. khoảng 30-50 1 lần thôi. Hôm đầu t cứ kéo xuống cho nó hiện gần trăm người rồi mới làm. Đơ luôn. Để lát lại vào được ấy mà. Chắc làm nhiều quá nó không xử lý kịp thông tin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week