Auto click adfoc.us (proxy, sock, hss) - có hoặc không cần chạy máy ảo (tùy)

Người ta đã code linh động như thế mà các bác đòi hỏi quá.
Đang test, $ lên ầm ầm. Thanks nhiều :)

P/S: Test trên máy ảo, chạy HSS, tốt! Tối rảnh làm cái tut hộ bác boj1102 cho các bạn :))
Tiện đây bác boj1102 cho hỏi cái. Có tool cho thằng linkbuck không nhỉ, chạy HSS nhé. Tớ ngại tìm sock lém. Thanks :)

cho tớ cái Yahoo tớ PM chỉ tớ cách cài PM này với làm đúng như trên rồi mà ko đc

uh mình đang quay

cảm ơn mọi người đã quan tâm nhé :))

cho em hỏi cái thèng này adfoc.us nó pay làm sao ?
mình request hay nó tự pay ? em đọc thấy hình như nó pay theo tháng ?

em xin lỗi bác ZzhoanghungzZ nhé máy nhà em mới mất mạng xong chán quá

các bác tải video hướng dẫn ở đây http://adfoc.us/154718164 (kiếm chác tí các bác thông cảm :">)

các bác có gì không hiểu trong đó thì pm yh: nguyenducthinh_97 nhé, em chú thích trong đó rõ rồi đó :)

up phát nào :binhsua04:

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

Nhòm cái stt, toàn click us mà thế này
Today's Earnings:
$0.1087 This Month's Earnings: $3.2845 Total Earnings: $3.2845
Today's Clicks: 459 This Month's Clicks: 10121 Total Clicks: 10121

bác dùng bản sock hay hss

@ALL: các bạn nhớ create link ném vào listlink.txt đã nhé cái demo ko có mạng nên quên làm =))

Sử dụng HSS, chạy trên máy ảo. 1h45' được nhiêu nè.

Thanks chủ topic nhé :)

cho các bác tự sướng em làm cái linkbucks =))

auto của bác boj hay phết :D mình cắm chưa đầy 1h mà tiền kiếm đc đã = 1 buổi cắm bên linkbucks :D (1 phần do linkbucks mình toàn vớ phải proxy hết đát nên vậy =.=!)
14 cent trong 40' quá đẹp :))

các bác add nick yahoo đừng nóng em đang có việc :)

oạch! hình như adfoc nó sửa rules hay sao đó @@! mình nhét 5 links, cả 5 đều đc view = nhau nhưng có 1 link ko đc $ @@! vậy giờ nhét 4 links thôi à :-/

oạch! hình như adfoc nó sửa rules hay sao đó @@! mình nhét 5 links, cả 5 đều đc view = nhau nhưng có 1 link ko đc $ @@! vậy giờ nhét 4 links thôi à :-/

Tớ nhét 5 link, vẫn có $ bình thường, có điều là các link có $ không đều nhau, mặc dù số click là tương đương nhau :)

Hình như trong lúc HSS nó lấy IP mới thì tool vẫn click, nhưng không được tính $ thì phải.

mới có 27 người dùng tool thôi à :-?

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

NEW IP Earnings Calculations - EFFECTIVE MAY 1, 2011
1st Visit: 100% of payout rate UNIQUE IP
2nd Visit: 40% of payout rate DUPLICATE IP
3rd Visit: 30% of payout rate DUPLICATE IP
4th Visit: 20% of payout rate DUPLICATE IP
5th+ Visit: 0% of payout rate DUPLICATE IP

mà bác vào http://checkip.dyndns.org check ip và config lại nhé, cái tình trạng của bác có lẽ bác chưa config lại phần IP hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week