auto claim satoshi :D

Bài e để nó chìm xuống ai lôi admin vào dùm đi xoa bài đi. Từ nay các bác sẽ k thấy bài kiểu này và e nữa.:(

Lội trang vào tìm ảnh hack faucet.arcia.ro của mình nhé=))
bac ad cho e xin key crack với..e pase file charles.jar vào C:\Program Files\Charles\lib rồi mà ko đc

có những site faucet cũng loại recaptcha này mà không pass qua được các bác nhỉ ^^. chắc tùy từng site mới pass được à các bác ^^
@hshin01

cái này sài từ hồi http://faucet.arcia.ro/ rồi. Cơ mà em ko đam mê. THấy mấy thánh cheat quá mà ái ngại thêm.
Làm ăn chân chính mà vui, cheat choát, cầm tiền mà nó khó chịu :3
Vừa vừa phải phải thâu!
nhìn mấy thánh gank nhau vui vc :v

cái này sài từ hồi http://faucet.arcia.ro/ rồi. Cơ mà em ko đam mê. THấy mấy thánh cheat quá mà ái ngại thêm.
Làm ăn chân chính mà vui, cheat choát, cầm tiền mà nó khó chịu :3
Vừa vừa phải phải thâu!
nhìn mấy thánh gank nhau vui vc :v
chuẩn luôn, mình treo thử 1 ngày, rồi gỡ luôn. vô hóng cmt zui hơn.

Site faucet.arcia.ro còn auto đc k bác kheyeuem ? :oops:

sau topic này nhiều bác sẽ đã biết sẽ giữ vững vòi của mình, nhiều bác chưa biết sẽ tích cực auto, sắp tới thêm 1 mảng nữa sớm nát

sau topic này nhiều bác sẽ đã biết sẽ giữ vững vòi của mình, nhiều bác chưa biết sẽ tích cực auto, sắp tới thêm 1 mảng nữa sớm nát
nên vừa phải thì còn mà ăn hoài. Tui kiếm ngày 5-10$ đủ càfe thuốc lá. ko ham, còn ăn dài dài :3
Mà ko phải chơi btc.!

Biết suy nghĩ thì nên ăn vừa phải, share nồi cơm ra cho ăn mà ăn kiểu này thì hết mẹ phần ng ta rồi. Bởi không share thì nói ích kỷ, bần tiện... share ra thì phá như tó. :rolleyes:

nên vừa phải thì còn mà ăn hoài. Tui kiếm ngày 5-10$ đủ càfe thuốc lá. ko ham, còn ăn dài dài :3
Mà ko phải chơi btc.!
bác chơi gì thế? nhận đệ ko? đóng hp luôn nè
Biết suy nghĩ thì nên ăn vừa phải, share nồi cơm ra cho ăn mà ăn kiểu này thì hết mẹ phần ng ta rồi. Bởi không share thì nói ích kỷ, bần tiện... share ra thì phá như tó. :rolleyes:
:v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back