auto claim satoshi :D

ghê thật, share cái tool ra 1 cái vào top thấy toàn các thánh Viện Nam ta đứng top

New làm chả đc mấy toàn pro vps cắm 20-50vps.ns e câu ref, trong khi ref hoạt động liên tục của em trên 3 site không quá 10ref.các bác diễn sâu lắm:D
các bác giầu to rồi:D.Lúc nó sặp thì vào đây nén gạch đá.đúng là có tiếng mà không có miếng:D

:( Em dc 1 vps, 1 máy đang treo. Mà chả dc bao nhiêu cả

Mấy bác nào ko thấy sastoshi lên thì nhìn cái charles ấy , nó claim ngầm nên mỗi lần claim là charles nó hiện cái vòng tròn lặp lại như nút refresh và cái season nó càng lúc càng dài ra ,trên trình duyệt có thể các bác sẽ ko thấy nhưng lâu lâu ấn F5 hoặc lúc bên charles nó hiện vòng tròn refresh rồi thì ấn F5 sẽ thấy sastoshi nhảy lên
Chịu khó lội page là mấy thắc mắc đc giải đáp hết - 1 thanh niên mới đc hơn 9% bonus cho hay

mình thấy nhiều bạn vào bình luận dạng "ăn cháo đá bát" hay dạng GATO - bài viết của thớt phải nói là quá chất ... nếu thớt câu ref thì ko để lại link noref làm gì, mà coi như là câu ref thì cũng là chiện đương nhiên, vì rule của MMO là đc quyền để link ref khi có roof, chưa nói cái công làm video cho anh em....
chưa nói tới vấn đề thu nhập đi, thì bài viết này cũng cho anh em một kinh nghiệm lớn để tiếp bước trên con đường MMO này....
cám ơn thớt nhiều lắm, mình hiện đang top 3 site, 2 lần đầu rút tiền thì hệ thống ko auto, phải đợi 30 phút -> 3 giờ, ... từ lần 3 trở đi hệ thống auto, rút phát về ví sau 5p.....
Mấy bác lên top ngồi oai như ai còn mình ngồi đây giải đáp thách mắc từng người và thi ttoảng ấn F5 mà chả thấy hoa hồng đâu :D:D:D
25% nó như những hạt sương ấy bao giờ mới thành 1 giọt nước đây =))))))))))))))))

Last edited:
từ khi thớt share ra a e thi nhau chia sẻ tuyển ref.site sắp đồng cmn nát rồi :(:(:(
nó chết GA nó còn không đóng nữa là cái trò mèo này.
Bạn yên tâm mình tin chắc với đà này ko quá 3 ngày nữa sẽ ko auto đc nữa

nó chết GA nó còn không đóng nữa là cái trò mèo này.
Bạn yên tâm mình tin chắc với đà này ko quá 3 ngày nữa sẽ ko auto đc nữa
nhớ cái hồi bác IB cho em không bác hướng dẫn em chỉnh thông số ấy nhớ chưa.thật ra cái bác chỉ chả có tác dụng j vì hồi đấy em còn non nên tin bác vcc luôn.
rồi đến lần em thấy bác trên top takefreebitcoin.com e thốt lên bro đây rồi và IB bác lại và nhận đc chả là gì cả. rồi em bắt tay vào tim site chỉnh thông số mò mẫn chỉnh cài đặt của các auto tool.và giờ ngoài 3 site trên em con hack đc vài trang # nữa, faucet.arcia.ro em hack và có đăng ảnh lên đây rồi đấy 1s kiếm 600st
em khuyên bác k giúp j được thì đừng có chém gió=)) :D new nó khổ ms bắt đầu rất cực.

nhớ cái hồi bác IB cho em không bác hướng dẫn em chỉnh thông số ấy nhớ chưa.thật ra chả có tác dụng j vì hồi đấy em còn non nên tin bác vcc luôn
rồi đến lần em thấy bác trên top takefreebitcoin.com e thốt lên bro đây rồi và IB bác lại và nhận đc chả là gì cả. rồi em bắt tay vào tim site chỉnh thông số mò mẫn chỉnh cài đặt của các auto tool.và giờ ngoài 3 site trên em con hack đc vài trang # nữa, faucet.arcia.ro em hack và có đăng ảnh lên đây rồi đấy 1s kiếm 600st
em khuyên bác k giúp j được thì đừng có chém gió new nó khổ ms bắt đầu rất cực.
yêu bác rồi đấy ;)

nó ko hiện site lên làm sao làm típ đc các bác.

(lap e làm bình thường, lap thằng anh thì nó bị như thế này,)

ai biết chỉ e với. e gà mờ mấy cái này quá. mấy bác thông cảm :(

bác thớt giúp e với :(

Attachments

101.1 KB · Views: 88
nhớ cái hồi bác IB cho em không bác hướng dẫn em chỉnh thông số ấy nhớ chưa.thật ra cái bác chỉ chả có tác dụng j vì hồi đấy em còn non nên tin bác vcc luôn.
em khuyên bác k giúp j được thì đừng có chém gió=)) :D new nó khổ ms bắt đầu rất cực.
bạn biết vì sao trước mình trà lời bạn còn giờ mình ko trả lời bạn không, có 1 acc của mình ở site claim mình có hơn 200 ref ( ref thật nhé, vì mình có vài website promo cho claim ), trước 1 ngày chỉ cần vào rút cũng đc gần 100k đấy, đợt nó chết GA và điểu chỉnh nhiều thì ref mình bỏ clix và đã giảm xuống chỉ còn tầm 35k 1 ngày. Nếu nó lại lùm xùm nữa thì mình tin là nó sẽ lại giảm. Bởi vì bạn pub cái topic này, bởi vì cái topic này 1 phần kinh nghiệm từ những cái mà bạn đã tìm hiểu đc từ mình, nhưng nó lại ảnh hưởng đến mình, bạn nhìn ảnh thì biết claim mình đã thu về 4.5 triệu STS rồi, nên mình ko trả lời ai ở cái topic này cả. Vì mình tin là nồi cơm của mình cũng chuẩn bị vơi đi rồi. Mình thì cam đoan với bạn là mình ko chém, nếu bạn dám cá với mình 1 triệu STS thì 30 phút nữa mình lại đứng top 1 cho bạn xem, và bạn đã hiểu đc cái diễn đàn này chưa, đã hiểu vì sao Pro họ ko bao giờ pub 1 site mà họ đang ăn chưa? bạn nhận về được gì ko ? hay chính cái nồi cơm của bạn có khi cũng đang gặp rắc rối ??
nếu bạn có xem bên box PTC thì bạn sẽ thấy mình rất nhiệt tình với anh em, hay như bên topic của bạn gì đó về liệt kê các site claim shatoshi mình giải thích về limit về vấn đề 1 site có chiến đc hay ko .v..v.... mình biết cái gì cũng ko ngại share hết, miễn là ko liên quan đến tool hay chest, nhưng quan trọng là ko đc để ảnh hưởng đến bát cơm của mình, hay của bất kỳ 1 ai cả.

bạn biết vì sao trước mình trà lời bạn còn giờ mình ko trả lời bạn không, có 1 acc của mình ở site claim mình có hơn 200 ref ( ref thật nhé, vì mình có vài website promo cho claim ), trước 1 ngày chỉ cần vào rút cũng đc gần 100k đấy, đợt nó chết GA và điểu chỉnh nhiều thì ref mình bỏ clix và đã giảm xuống chỉ còn tầm 35k 1 ngày. Nếu nó lại lùm xùm nữa thì mình tin là nó sẽ lại giảm. Bởi vì bạn pub cái topic này, bởi vì cái topic này 1 phần kinh nghiệm từ những cái mà bạn đã tìm hiểu đc từ mình, nhưng nó lại ảnh hưởng đến mình, bạn nhìn ảnh thì biết claim mình đã thu về 4.5 triệu STS rồi, nên mình ko trả lời ai ở cái topic này cả. Vì mình tin là nồi cơm của mình cũng chuẩn bị vơi đi rồi. Mình thì cam đoan với bạn là mình ko chém, nếu bạn dám cá với mình 1 triệu STS thì 30 phút nữa mình lại đứng top 1 cho bạn xem, và bạn đã hiểu đc cái diễn đàn này chưa, đã hiểu vì sao Pro họ ko bao giờ pub 1 site mà họ đang ăn chưa? bạn nhận về được gì ko ? hay chính cái nồi cơm của bạn có khi cũng đang gặp rắc rối ??
nếu bạn có xem bên box PTC thì bạn sẽ thấy mình rất nhiệt tình với anh em, hay như bên topic của bạn gì đó về liệt kê các site claim shatoshi mình giải thích về limit về vấn đề 1 site có chiến đc hay ko .v..v.... mình biết cái gì cũng ko ngại share hết, miễn là ko liên quan đến tool hay chest, nhưng quan trọng là ko đc để ảnh hưởng đến bát cơm của mình, hay của bất kỳ 1 ai cả.
quá hay

1.bác chả giúp em đc cái j cả thông tin bác chỉ chỉ là chem gió ok ok
2. em hack đc trang faucet.arcia.ro có ảnh poof luôn đấy lật topick mà xem
3.pro không chia sẻ site họ ăn vì họ chia sẻ cho những người họ tin tưởng nhưng phi vụ lớn và phải có chút vè Lập trình và họ cũng không thừa thời gian đi dậy từng li từng tí cho 1 bác now được .có rất nhiều bro nhận sự gúp đỡ từ ban bè hay tuwj học tham gia lâu và có đc lòng tin người ta mới đạy ms share cho hay.bác pro quá nhở site bác là site nào hay lại chém như những lần #
4.chém nữa bác làm site ra à: nói mòm tao làm site k thôi .giải thích căn cứ vào đâu nào lừa now chém gió =)):D

1.bác chả giúp em đc cái j cả thông tin bác chỉ chỉ là chem gió ok ok
2. em hack đc trang faucet.arcia.ro có ảnh poof luôn đấy lật topick mà xem
3.pro không chia sẻ site họ ăn vì họ chia sẻ cho những người họ tin tưởng nhưng phi vụ lớn và phải có chút vè Lập trình.bác pro quá nhở site bác là site nào hay lại chém như những lần #
4.chém nữa bác làm site ra à: nói mòm tao làm site k thôi .giải thích căn cứ vào đâu nào lừa now chém gió =)):D
Thôi sau cái comment này thì cũng ko tranh luận với bạn nữa. Mình nghĩ bạn còn hiếu thắng lắm, còn site thì mình cho bạn cái site này vào xem nha. Đọc kỹ nội dung bạn sẽ biết có phải site của mình không
Còn nói cho bạn biết chứ tất cả những thứ mình biết mình share cho anh em 100% là free hết, vì đã xác định share thì ko nhận lại gì cho nó thanh thản, =))
http://starshatoshi.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week