auto claim satoshi :D

Attachments

408.1 KB · Views: 97
@minhthu22 bạn nói thật không vậy mình lên top 10 ngày mà không bị sao còn bạn hqua mới lên đã sợ bị để ý rồi ah. Mình inbox bạn bbạ dạy mình cách chơi để được nhiều nhé.

mấy bạn GATO thì cứ việc chém,

@minhthu22 bạn nói thật không vậy mình lên top 10 ngày mà không bị sao còn bạn hqua mới lên đã sợ bị để ý rồi ah. Mình inbox bạn bbạ dạy mình cách chơi để được nhiều nhé.
lên top ko sao bạn ak, nhưng đừng quá cao so với những người còn lại, vi dụ như top 2 họ 28k, thì bạn cũng chỉ nên loanh quanh ở khoảng đó, chứ bạn vọt lên 60 70k thì có vấn đề, vì chiến solo khoảng 2 tháng nay từ lúc nó giới hạn chỉ ăn 2 amulet 1 lần thì ko có ai nhiều như thế cả, trước claim top 1 toàn khoảng 140K

@minhthu22 đúng rồi bạn, trước nó cho ăn cái amulet hình như thoải mái. nhưng gần đâu nó giới hạn rồi chỉ 2 cái 1 lần thôi. mình cũng chiến được khoảng tháng thôi.

Sao không thấy nhảy point nữa?

này thì hack .mấy bác commet cảm nghỉ và lần này share thì sẽ ra sao :confused:
k có hướng dẫn các bac k thể làm đc nhé.
có bac bảo cau reff =đúng cái công mình tìm ra hack vs auto k phải nhỏ nhé. cái gì chả có giá.

Last edited:
này thì hack .mấy bác commet cảm nghỉ và lần này share thì sẽ ra sao :confused:
Site hôm trước có chơi, có cắm auto rồi. từ hồi 55 sts cơ, mà đc 1 thời gian nó ban sạch. Quên nữa site này ref k đc gì nhé, nó k trả tiền ref đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom