Auto BuxHost v4.0

Đã active !

sau khi nhập captcha thì tool sẽ
1. Đăng nhập ==> Có thể lỗi đăng nhập nhiều tài khoản trên cùng 1 máy do ko đổi IP
2. Lấy list ads ==> Có thể lỗi do mất kết nối
3. Sắp xếp lại theo giá ads
4. Click cho đến khi hết ads hoặc maximum ==> Nếu site có nhiều ads có thể click giữa chừng sẽ mất kết nối
5. Thu thập các thông tin về balance, min payout, your click, click need for payout ==> Mỗi trang có 1 định dạng hiển thị khác nhau, mình chỉ trích chọn những đặc điểm chung của hầu hết các site nên có thể 1 site nào đó dùng khác đi thì tool ko nhận dạng đc dẫn đến lỗi. Trong quá trình này cũng có thể lỗi do mất kết nối

Tất cả những lỗi đó mình đều xem là LỖI và chỉ hiển thị bằng icon đỏ, mình sẽ sửa lại để hiển thị lỗi cũ thể hơn cho các bạn trong thời gian sắp tới :)

Những ai đã active mà tool bỗng nhiên báo hết hạn thì đọc post #1

có thể chỉ e khắk phục lỗi thứ nhất đc ko ? e đã xóa cookes và 3 cái trìh duyệt IE FF GC đều đag ở IP face mà vẫn bị lỗi ?

có thể chỉ e khắk phục lỗi thứ nhất đc ko ? e đã xóa cookes và 3 cái trìh duyệt IE FF GC đều đag ở IP face mà vẫn bị lỗi ?

Bạn bị lỗi trang nào. Không hiểu sao mấy trang buxhost mới ra face cũng không lừa được nó nữa. Dù ip hiện là nước khác nhưng không đăng nhập được...

Bạn bị lỗi trang nào. Không hiểu sao mấy trang buxhost mới ra face cũng không lừa được nó nữa. Dù ip hiện là nước khác nhưng không đăng nhập được...

Muốn cheat thì phải bỏ công ra tìm hiểu chứ :m146:

gia hạn cho em nhé - vừa gửi tiền cho anh.

2417102cf0b01dc68c758b9afb16fde7

Đã gia hạn :m015:

Cái của mình chỉ cần 30s là crack được nên nếu có ai đó crack thành công cũng chả mấy ngạc nhiên :m146:

Sao bác ko dùng key như sòt xuan duc á. acctive sever kiểu này nhiều người sài chùa lắm

Sao bác ko dùng key như sòt xuan duc á. acctive sever kiểu này nhiều người sài chùa lắm

Soft trong 4rum này cái nào cũng crack dễ dàng hết :p
(trừ cái soft của anh easy viết bằng java nên mình chưa tìm hiểu thôi)

Như nhau cả mà nhỉ :D!!!!!!!!!!!!!!!

Crack thì dễ nhưng mình vẫn tự tin bán được soft vì nếu ai cũng dùng crack (hoặc ai đó public crack) mình sẽ có cớ để quy ẩn ngay
Các công ty họ biết soft bị crack nhưng buộc phải cắm đầu phát triển vì lương nhân viên, các chi phí linh tinh còn coder bình dân như tụi mình ngứa mắt thì Close Project xem ai thiệt cho biết :m146:
Cracker chỉ thỏa mãn tính tò mò chứ chả có kiên nhẫn fix soft nếu nó bị lỗi đâu :p

Chưa kể nhiều lý do tế nhị khác nữa :m021:

Không hiểu sao mạng của mình hôm qua đến giờ không thể kết nối tới bất kỳ site buxhost nào. Tất cả các site khác buxhost thì kết nối bình thường.
Bác namit và anh em nào có cách gì đó giúp mình với. Thanks all!

anh namit vào nhận hàng nè , sao mà em add nick vào bị dính chưởng vậy , trong khi em vẫn kick đều à hì . nhưng mà muốn add cho tiện việc add thêm wed không phải oánh nữa à , giúp em cái nhé

673b24bc32fbba57e4e1bc86b2bfa524

Bạn đã dùng thử rồi, muốn dùng tiếp thì chi tiền nhé :m131:

active gium voi ban oi. thanks
7b032b330d2d2dc86c8c2321ebe7cfee

Đã Active :m003:

anh namit vào nhận hàng nè , sao mà em add nick vào bị dính chưởng vậy , trong khi em vẫn kick đều à hì . nhưng mà muốn add cho tiện việc add thêm wed không phải oánh nữa à , giúp em cái nhé

Đổi tên AutoBuxhost v3.9.5.2602 thành AutoBuxhost là được

đã send tiền nhé bạn, key của mình 1193eb9a48f2351e5db1b8fa9533d36e
thanks nhìu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week