Auto BuxHost v4.0

Đã down về,cho mình xin key về dùng thử,nếu OK thì mua key 1 năm xài lun
[email protected]

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

Tức là ưu tiên click những ads $ cao trước đó

Bạn vào Profile click vào cái key để copy rồi paste key lên đây mình sẽ active cho nhé :)
Chắc bạn này chưa đọc các tính năng ở #1 :D Tool của mình ngay từ đầu đã có thể chọn ads giá ca để click rồi :)

10centspayoutbux (15 sec)
Best 30 SECURE and trusted PTC site-s (15 sec)
You have to register... (5 sec)
Trusted PTC Sites (5 sec)
20,000 free Premium Memberships (5 sec)
PTP (5 sec)
Get Cash from your Website (5 sec)
http://www.myearnigbux.com/?ref=mathss1 (5 sec)
Welcome to Dollar-Cents (5 sec)
Your get $ 14 for doing a survey (5 sec)
dollartwo.com,Five years subscription (5 sec)
SURVEYS FOR INCOME! (5 sec)
FIRST 10,000 MEMBERS GET FREE ULTIMATE UPGRADE And GET FREE $2 IN PURCHASE BALAN (5 sec)
I AM GET SECOND CASHOUT INSTANTLY(TIGRAS865) (5 sec)
New Upgrade Gold Plus (30 sec)
CASHFREEBUX (30 sec)
Highest Purchase Balance Contest (30 sec)
Direct Referral Contest (30 sec)

mình thấy click từ đầu mà bạn??
cần config lại gì không vậy??

Thằng này có cần cài Net ko mít

Dĩ nhiên rồi bạn. Mình viết trên nền tảng .NET framework 2.0 :)

mình thấy click từ đầu mà bạn??
cần config lại gì không vậy??

Cách hiển thị của bảng thống kê đó là:
Ads vào click trước nó hiện ở cuối, adsclick sau hiện phía trên ads click trước
==> Ads 30s được tool click trước ads 5s kìa :D

Nhìn cái của bạn hình như chạy lần đầu tool báo error phải click lại lần 2 phải không :-/

Mình đã active cho bạn rồi mà
Bạn mở tool lại vào phần Profile sẽ thấy ngày hết hạn :)
Bạn xem lại giúp mình với nhé mình mở ra thì nó như thế này

Không thấy hiện ngày hết hạn trial gi cả ấn chạy thì nó thông báo chưa được active

Last edited by a moderator:
up :binhsua39:

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

a82d7cebaf03ab610b2b95560e1c1485 Bạn active cho mình đến cuối tháng nhé. Thanks.

tỉnh như ruồi :binhsua39:

a82d7cebaf03ab610b2b95560e1c1485 Bạn active cho mình đến cuối tháng nhé. Thanks.

Mình đã active cho bạn đến 17.12 ở những post trước
Nếu muốn dùng thêm thì mua nhé. Còn nếu muốn dùng đến cuối tháng thì đợi gần cuối tháng mình active lại cho :p

cho minh dùng thử trước cái nha
mail: [email protected]
099df1767d50ea529358c27ce29d5903
cho em đến noel nha

Đã active :)

mình thấy còn một số lỗi. :D
góp ý mong bạn hoàn thiện tool.
thứ nhất là số tiền tính sai thì phải
theo tool là balance 2200 ý
thứ 2 là nếu không nhầm khi chạy lại nó vẫn cộng vào thì phải :|
thank bạn vì tool ngon :D

không nhầm gì đâu cậu ơi - chăc là do máy thôi chứ không tớ dùng thấy có bị sao đâu - ngon là khác
chỉ có 1 số wed không cập nhập được nhưng mà vẫn kick được hết - VD như wed bemabux.com - nó thay đổi giao diện thôi
hiện tại chưa có lỗi gì cả - tính cả wed buxhost mới nâng cấp - nhưng vẫn kick quảng cáo được

mình thấy còn một số lỗi. :D
góp ý mong bạn hoàn thiện tool.
thứ nhất là số tiền tính sai thì phải
theo tool là balance 2200 ý
thứ 2 là nếu không nhầm khi chạy lại nó vẫn cộng vào thì phải :|
thank bạn vì tool ngon :D

Cách đây ngày cũng có bạn report lỗi hiển thị này với mình qua yahoo, nhưng tét lại trên máy mình nó vẫn hiển thị đúng nên chưa tìm ra nguyên nhân để fix :|
Các thông tin do chương trình cung cấp đều cập nhật từ website về (trừ khi cố tình mở file data để sửa :)) ), không phải click được ads nào thì cộng số tiền của ads đó vô balance nên thông tin chính xác so với web nhé :D

không nhầm gì đâu cậu ơi - chăc là do máy thôi chứ không tớ dùng thấy có bị sao đâu - ngon là khác
chỉ có 1 số wed không cập nhập được nhưng mà vẫn kick được hết - VD như wed bemabux.com - nó thay đổi giao diện thôi
hiện tại chưa có lỗi gì cả - tính cả wed buxhost mới nâng cấp - nhưng vẫn kick quảng cáo được

Bạn này nói đúng rồi, mỗi trang có 1 cách hiển thị, mình chỉ mô tả cho chương trình đến chỗ nào để lấy thông tin
Cách mô tả của mình đúng với hầu hết các site, site nào khác thường tí thì lỗi thôi :)

vậy hả bạn??
mà mình cũng không thấy paypal nữa.
buxhost nào cho pay = paypal là không hiện paypal

Không thấy paypal là sao bạn? Nó sẽ tìm xem site chấp nhận những cổng nào (PP/AP/AL vì ít người dùng OKPay quá nên mình không làm) rồi hiển thị trong tool.
Nếu tất cả các trang đều bị như thế thì report lại mình biết với nhé, còn chỉ có vài trang thì bạn vào website kiểm tra giúp mình xem khi nhấn cái nút xổ xuống để chọn cổng thanh toán thì cái PP có nằm dưới OKPay không nhé :)

uppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,877
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back