SCAM austra-diamond.biz hồ ly

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
https://austra-diamond.biz/

20% Hourly For 6 Hours 15% Hourly For 12 Hours 10% Hourly For 24 Hours 500% After 2 Days 2500% After 5 Days 8000% After 30 Days

ae vào chiến đi, khả năng sống hết 1 vòng rất cao :D
cheat mạnh vào :cool:

:oops::oops::oops: thôi làm ơn đi các má. lần trước cheat bright quá nó chết sớm. lần này chưa gì dep 3k rồi. không khuyến khích cheat nhiều vì dễ xuống hố cả lũ. nên hạ chế thôi nha các bác

:oops::oops::oops: thôi làm ơn đi các má. lần trước cheat bright quá nó chết sớm. lần này chưa gì dep 3k rồi. không khuyến khích cheat nhiều vì dễ xuống hố cả lũ. nên hạ chế thôi nha các bác
có gì phải ngại, nó sống 6h, mai dậy rút là vừa :rolleyes:

rcb đã mở, mọi người vào yêu cầu nhanh nhé, mình nghĩ chắc cũng ko giữ được lâu đâu :)

ôi, rcb càng lúc càng thấp :oops:

chấm mút, theo dõi tình hình :oops:

1 vòng plan bao nhiêu bác :p

Instantly Paying:

The amount of 5.82 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U13090898->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from austra-diamond.biz..
Date: 17:39 02.04.17. Batch: 171351448.

The amount of 1.11 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U13090898->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from austra-diamond.biz..
Date: 18:18 02.04.17. Batch: 171355110.

Thanks admin

Đợt này chả có mon, buồn ghê

Cho e hỏi tí cheat là làm như thế nào vậy,
mới chơi mong bậc tiền bối chỉ dạy
chuyện đó chả ai công khai đi. bác pm riêng chủ thớt á

ỦA rcb đóng lại rồi hả a

Anh tạm thời đóng rcb lại vì âm fee quá nặng, dù rcb ko cao nhưng mọi người vẫn cheat quá nhiều.
Cũng có nhiều site cùng admin mới thêm đó, anh sẽ mở rcb sớm :)

Anh tạm thời đóng rcb lại vì âm fee quá nặng, dù rcb ko cao nhưng mọi người vẫn cheat quá nhiều.
Cũng có nhiều site cùng admin mới thêm đó, anh sẽ mở rcb sớm :)
của anh Thắng sao em check thấy thêm mỗi handmining ?? vậy 2 thằng còn lại cũng cùng admin à anh

của anh Thắng sao em check thấy thêm mỗi handmining ?? vậy 2 thằng còn lại cũng cùng admin à anh

Nó ở list premium, 3 thằng mới thêm hôm qua có một 2 thằng cùng admin với site này thôi, còn lại là admin b4u, b100

Nó ở list premium, 3 thằng mới thêm hôm qua có một 2 thằng cùng admin với site này thôi, còn lại là admin b4u, b100
à thằng bit fx thì nó ra lâu rồi. tối qua có mấy site fake, nghe anh nói vậy em tưởng admin lại thoát xác. =)) mọi người cẩn thận hàng fake nha. mà cheat kinh khủng vậy admin chịu được mấy vòng đây trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom