[Aurora] Tuyển reg các site aurora có uy tín có auto và chế độ RB tự động hàng tuần !!!

Status
Not open for further replies.
prc25 mat tien dau tu moi dc click ha thot;'.>^^

1. Bạn có thể auto nhiều trang = nhiều auto 1 lúc :D
2. bạn mở bảng: nhập ID,pass và câu trả lời (phải có dấu) rồi tùy theo trang bạn ấn vào VIEW ADS hoặc EARNING để click ADS
khi đó bạn vào Paid To Click thì ấn vào PTC hoặc Paid To Read thì ấn vào PTR rồi ngồi đợi nó tự auto nếu nó hiện bảng check thì bạn click xong nó lại chạy tiếp :D
3. Không trang nào của mình thu phí đâu bạn, khi đủ tiền bạn có thể rút về liền :D

ok đã nhận ^^
Các bạn nào chưa có auto thì gửi mail về địa chỉ: [email protected] để mình gửi auto nhé ^^
THANK CÁC BẠN :D

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

up up mọi người ủng hộ mình nào :p

đã reg tất cả các site trên

id: banlete
pp: chữ ký

mong hợp tác lâu dài

Còn trang này bạn có Auto ko, nó cũng là Aurola phải ko nhỉ : DonkeyMails.com

À, site PaidToClick và Scarlet-Clicks sao mình dùng Auto ko dc, bạn xem lại nhé

1. trang PaidToClick hiện đang có phiên bản mới xài auto thì bị reset điểm nên mình ko chơi còn Scarlet-Clicks thì vẫn chiến tốt nha bạn.
2. DonkeyMails.com có auto riêng nếu bạn thix thì gửi mail về địa chỉ [email protected] mình sẽ gửi bạn :D

mấy trang aurora này thì không kiếm được nhiều nếu đăng ký hết thì được khoảng 0,3$ /1 ngày nhưng không phải làm gì hic
Tình hình là tiền từ reg ít qua ko biết RB kiểu gì đây chắc RB 2,3 tuần 1 lần quá hjchjc

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

up up up nào anh em :D

up up up nào anh em ủng hộ cái nào :D

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

up up up up up up :(

ko co cach nao` thoat khoi cai check cheat ah`,,,,wen ma` ko vao kt la no cu do mai o day'..hichic:binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom