ATM Vietinbank chưa sử dụng?

Status
Not open for further replies.

love4u111111

Banned
Reactions
183
MR
0.000
Cho mình hỏi, mình có làm cái thẻ ATM vietinbank hồi năm ngoái mà lúc đó chưa tham giam mmo nên không cần ==> không có xài lần nào. Mà theo mình biết thì thẻ vừa nhận phải có sử dụng lần đầu trong 30 ngày hay sao ý. Giờ mình còn giữ thẻ mà không biết sao. Mình có thể ra xin cấp lại thẻ không?. Tài khoản ngân hàng có bị khóa không. Hiện nay mình mới 16 tuổi và thẻ làm hồi tháng 04/11.
Các bác chỉ giáo!!!
:binhsua36:

Gọi điện lên hỏi nó hỗ trợ cho nhanh @@

à cái này bạn ra ngân hàng bảo nó mở khóa là đc.thẻ của mình làm từ cấp 3 hơn 1 năm sau mới dùng người ta chuyển cho 500k nhưng thẻ lại bị khóa,mang ra ngân hàng nó mở cái là xong ấy mà

Chủ thớt còn chưa biết là thẻ có bị khóa hay không mà, cách tốt nhất ra ATM check thử, nếu bị khóa thì ra NH yêu cầu người ta mở lại thôi =]]

Chủ thớt còn chưa biết là thẻ có bị khóa hay không mà, cách tốt nhất ra ATM check thử, nếu bị khóa thì ra NH yêu cầu người ta mở lại thôi =]]
Cám ơn bác nha. phí là bao nhiu các bác nhỉ.

Cám ơn bác nha. phí là bao nhiu các bác nhỉ.

Cách tốt nhất là cậu cứ vào chi nhánh, bảo thẻ lâu không dùng nhờ kiểm tra giúp xem hiện tại nó vẫn có thể sử dụng bình thường chứ. Nếu thẻ có vấn đề gì thì sẽ biết và được xử lý ngay lập tức. Nếu thẻ đơn giản chỉ bị khóa thì mở khóa free :D

Cách tốt nhất là cậu cứ vào chi nhánh, bảo thẻ lâu không dùng nhờ kiểm tra giúp xem hiện tại nó vẫn có thể sử dụng bình thường chứ. Nếu thẻ có vấn đề gì thì sẽ biết và được xử lý ngay lập tức. Nếu thẻ đơn giản chỉ bị khóa thì mở khóa free :D
Cám ơn bác. Chìu em đi thử. Bác close hộ em ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week