AppNana : Nhờ phờ rồ giúp đỡ offer khó hiểu

cosiup12

Senior
Reactions
135
MR
0.121
Như tiêu đề , bác nào chơi AppNana có kinh nghiệm chỉ dạy dùm mình với .

Tình hình là khi click vào offer có yêu cầu dạng như thế này

Thì nó lại cho ra kết quả như thế này

Ko hề nhìn thấy chỗ nào hay nút nào để Sign up hay Register , thì các bác bờ dồ sẽ giải quyết offer này như thế nào ạ .

~~~~~~~~ và còn một số trường hợp đòi offer đòi "Download app and ..." , nhưng khi click vào thì không hề chuyển vào Google Play hay trang download mà nó lại chuyển đến 1 trang toàn là khảo sát dài dài ...dài, làm xong khảo sát này nó lại bật ra một khảo sát khác và cứ liên tục như vậy ko dừng .
Theo các bác em phải làm sao , phải chăng offer đó bị lỗi hay thằng quảng cáo App chơi xỏ lợi dụng người chơi làm khảo sát hộ cho nó hòng kiếm tiền .

Đang tính contact ông admin AppNana hỏi về dạng offer loại này cơ mà lên hỏi các Bờ dồ MMO4ME trước cho chắc :D

Ko phải bờ rồ nhưng theo mình thì :

Click cái này , mà ra cái kia thì có n~ trường hợp xảy ra :

1 - thông báo lỗi , và ngừng lại ở trang thông báo - không còn gì để click .

2 - thông báo lỗi và tiếp tục chuyển đổi để mời người dùng xem chiến dịch khác .

ở trường hợp thứ 2 sẽ tiếp tục có các trường hợp sau :

1 - ip không phải của cái này nên tự động load ra cái kia - tức sai country
2 - cái này đã ngừng triển khai -> thông báo ngừng và tự động chuyển qua cái kia .
3- ip đã hoàn thành cái này nên mời bạn xem thử cái kia .
4- giới hạn lượt hoàn thành trong ngày , đã quá giới hạn nên tự động load ra cái kia , ngày hôm sau sẽ lại tiếp tục mở lại được cái này
5- sau khi click vào chiến dịch đã bị ngừng hoặc lỗi , tự động truy cập ra cái kia rồi khi người dùng hoàn thành lại tiếp tục truy cập đến cái khác liên tục mặc dù đã hoàn thành

Last edited:
Mod đúngchuẩn bờ dồ rồi :D cũng để ý nó bật ra 2 tab trình duyệt , một cái lỗi một cái chuyển hướng đến google play . Ko biết có dính vào trường hợp nào của mod ko mà mấy cái offer daạng đó cứ tồn tại hết ngày này qua ngaày khác o_O

Bác thớt mới bồ rờ nhất, giờ còn ăn được appnana phải nói su pơ bờ rào :D

Còn một vài trường hợp khác gặp cũng nhiều , để mình contact admin đề nghị giải quyết mấy cái offer daạng này xem sao , nhiều lúc ko để ý lại tưởng như thằng quảng cáo App cố tình troll người dùng :D

Thì nó vẫn pay mình vẫn chiến thôi , cơ mà thằng App Nana naày chơi cũng khá dễ nên vẫn theo kiếm tí :p

Chuối đang ngon anh em vào chơi đê :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,775
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom