Ask AppNana còn thanh toán không ?

chán vcc, mò mấy ngày liền chưa ra skill nào để mà nó pay
Hi,

Our system indicated that you were manipulating with the point systems and have unreasonably redeemed high amounts of rewards. We ABSOLUTELY have no tolerance towards cheating and have decided to penalize your actions by omitting all your points. There are no exceptions to this rule.

If you feel this decision was made by mistake, please appeal here: https://mapiz.wufoo.com/forms/appeal-suspension/

Thanks,
-The AppNana Team

Thế thì bạn làm rồi để hold đến trưa hôm sau mới pay hay là pay luôn vậy?
cái vụ thời gian này mình thấy ko liên quan lắm đâu, có hôm mình redeem khoảng 30p sau nó về cùng với những cái redeem của hôm trước luôn

làm bằng bluestacks, h reg acc mới rồi làm tiếp có được ko nhỉ. :confused:

cái vụ thời gian này mình thấy ko liên quan lắm đâu, có hôm mình redeem khoảng 30p sau nó về cùng với những cái redeem của hôm trước luôn
Bạn nói cũng đúng. Có acc mình pay xong là khoảng 15' - 20 phút là tiền về, nhưng duy nhất 1 lần đó thôi. Còn lại tất cả đúng 1 ngày sau là tiền về. Nhưng lạ một điều là nếu tính từ lúc mình Pay khoảng nữa ngày mà nó không mail gì là OK tiền về.

Bạn nói cũng đúng. Có acc mình pay xong là khoảng 15' - 20 phút là tiền về, nhưng duy nhất 1 lần đó thôi. Còn lại tất cả đúng 1 ngày sau là tiền về. Nhưng lạ một điều là nếu tính từ lúc mình Pay khoảng nữa ngày mà nó không mail gì là OK tiền về.
mình thì thường mất khoảng 2 ngày

giờ chắc app android chỉ còn appnana. mọi người chiến nó nhanh đi. tháng sau coi chừng nó lại giống appcasher. đời làm offer mong manh như chiếc lá

:confused: 45k điểm , trừ ra còn 30k làm cái gì mà 15p xong ghê thế. Thấy dc 1 2 app có < 3k à @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom