Tutorial appnana.com - Kiếm tiền với NaNa 2$ /1day có proof!!

cái này vẫn paid tốt, mún ăn nhìu thì phải bik cách, còn ko lai rai vẫn 1,2$/ngày

cái này vẫn paid tốt, mún ăn nhìu thì phải bik cách, còn ko lai rai vẫn 1,2$/ngày
Có nhiều android choi fake ip dc k bac nhi

có hướng dẫn không bác,1,2 $ cũng được,em mò mãi không xong

có hướng dẫn không bác,1,2 $ cũng được,em mò mãi không xong
ko bik bác chiến bằng gì????
mình thì chiến trên ios
bác có thể tìm mấy cái phần mềm fake ip free ak chẳng hạn như opera vpn, vpn free...gì đó mình không nhớ
lưu ý khi fake ip thì lúc get app xong, bác có thể tắt vpn đi để down cho nhanh, xong khi nào làm xong app thì quay lại AppNaNa thì nhớ bật lại vpn nhé, phải đúng cái ip lúc fake để vào nó check point nhé (đây là tại sao nhìu bạn ko đc pay là thế, mình có sai sót gì thì mong ae góp ý nhé :D)
bây h AppNaNa nó cơ cấu mới r, nên lúc get app nhớ đọc kỹ yêu cầu để mai này còn ra app để mà chiến nhé các bác :D
mình dạo này thì lười quá, nên chả làm cái này nữa, có chút kinh nghiệm mún chia sẻ với các bạn thế thoy

ko bik bác chiến bằng gì????
mình thì chiến trên ios
bác có thể tìm mấy cái phần mềm fake ip free ak chẳng hạn như opera vpn, vpn free...gì đó mình không nhớ
lưu ý khi fake ip thì lúc get app xong, bác có thể tắt vpn đi để down cho nhanh, xong khi nào làm xong app thì quay lại AppNaNa thì nhớ bật lại vpn nhé, phải đúng cái ip lúc fake để vào nó check point nhé (đây là tại sao nhìu bạn ko đc pay là thế, mình có sai sót gì thì mong ae góp ý nhé :D)
bây h AppNaNa nó cơ cấu mới r, nên lúc get app nhớ đọc kỹ yêu cầu để mai này còn ra app để mà chiến nhé các bác :D
mình dạo này thì lười quá, nên chả làm cái này nữa, có chút kinh nghiệm mún chia sẻ với các bạn thế thoy
Bác hay chơi nước nào bác ơi?

vpn là fake ip đó bác

nhớ 2 năm trước làm cái này lè tè mỗi ngày cũng $10 - $20... cách 1 ngày nó trả 1 lần canh giờ tranh thủ là trước giờ nó trả vừa yêu cầu xong tới giờ nó trả có thông báo về mail nhìn mà sướng vãi ... được thời gian nó nghỉ pail lại bỏ .. giờ nhìn ae còn làm thấy nhớ lại kĩ niệm xưa quá :v :v :v

Attachments

71.6 KB · Views: 78
Bác ơi cho em hỏi ké với,

Giờ em làm toàn là bị account suspensed

Our system indicated that you were manipulating with the point systems and have unreasonably redeemed high amounts of rewards. We ABSOLUTELY have no tolerance towards cheating and have decided to penalize your actions by omitting all your points. There are no exceptions to this rule.

Qúa chán nản, có ai giúp được em không

Làm bên Bluestack được ko bác. Dùng SSH được ko hay cứ phải VPN ạ, ssh IP ko ổn định có đc ko ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom