Ask App SRpoint bị lock, các pro cho mình ý kiến với

tuanjs

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là cái app trong acc Srpoint của mình bị lock, thấy có người bảo cứ vứt đấy tạo app mới fang tiếp mà mình lăn tăn ko biết tạo app mới để làm thì nó có pay ko, các pro có kinh nghiệm vụ này giúp mình với. Trường hợp của mình cũng có chút khác là app sau khi bị lock đã unlock rồi nhưng rate bị giảm khoảng 50% nên cũng chả khác gì vứt đi cả. Mình cũng chưa trải qua vụ này bao giờ nên ko biết tạo app mới nó có pay ko nữa. Các pro có kinh nghiệm cho mình ý kiến nhé. :binhsua10:

SR block app... chuyện thường ở huyện :)), mà con SR này nghe mấy pro khác nói nó linh tinh lém thix thì pay hem thix hem pay :binhsua04:

chuyện bt mà cậu. cậu cứ add app mới mà chiến. nhưng mà sr may thì đc pay. k may thì chịu :)

coi bộ chua chát quá vậy nhỉ. Tính chiến mà thấy ko thơm tí nào

Add apps khác 3 ngày cũng bị blocked, reg đễ quá chắc cũng khó paid. Để nó paid xong tính tiếp hix :binhsua51:

Nên boot rank cho site trước khi register Srpoint để tránh bị auto block app của con boss.
acc nào bi block app do con boss thì có thể add app mới mà chiến tiếp, còn acc nào bị chú Ryan Smith gửi mail block app thì nên bỏ acc đấy đi tạo 1 site mới reg acc mới mà làm.

nghỉ nghỉ ko chơi với nó nữa, app mình bị block tạo app khác nó ko lock nên mình cũng có làm thử chỉ đủ min pay trong 1 tháng sock thì toàn score 0 mà cứ đến 15 với 30 toàn bộ $ trong 2 tuần đầu của tháng cứ lần lượt về 0 0 0 và 0$, nản toàn tập.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back