• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid [App Mobile] Kiếm tiền với Mola - 7,000 VNĐ / 1 người giới thiệu

Bluemoneybox

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
gAztH2N-1oZX3oAk6ckcO7i6JzK-JqWdJ6lNS_Yx85_4BJXlwFBZpOybrcevtji4BQ=w300

đi luôn vào vấn đề nhé các thánh khỏi lằng nhằng , em có biết 1 ứng dụng trả thưởng của Việt Nam , nếu nói tổng quan thì nó khá là bèo bọt về khoản chia sẻ tiền của nhà phân phối đến các khách hàng , mỗi app chỉ được tầm 700đ đến 1000đ là kịch kim , như chúng ta đã biết thì như vậy chẳng ăn nhằm gì hết , nhưng khoản chia sẻ với bạn bè cài đặt ứng dụng rất là hậu hĩnh 7,000 VNĐ / 1 người / 1 ĐT

tính ra các bạn nào có người thân chịu khó hoặc tiếp cận với 1 lượng mobile nhiều thì cũng khá ấm ấm về khoản thẻ cào của 1 tháng , dưới đây là ảnh của em có 2 ngày thôi :D , không phải cheat hay là gian lận nhá , đơn giản là post lên FB rồi chia sẻ link để mọi người cài với các lời dụ dỗ ngon ngọt :D

tất cả hoàn toàn là tiếng việt nên êm không giới thiệu nhiều nữa , lưu ý để nhận 7,000 VNĐ tiền chia sẻ link cho bạn bè thì bạn bè cần phải mở khóa có nghĩa là vuốt để đọc tin tức 5 lần sẽ nhận được tiền cho người giới thiệu và + 2,000 VNĐ cho người được giới thiệu nhé

Link tải mong các bác ủng hộ : http://bit.do/mola-mola

lưu ý là mở trên Smatphone nhá :D mở ở PC là ko được đâu

nó đòi up cái google service ,up xong đứng luôn ko động tĩnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back