Cheat Traffic App Android Thơm 1 ngày làm 30$

DungAnh

Junior
Reactions
167
MR
0.000
- Làm MMO lâu này cũng có gây dựng được 1 chút tiếng nhưng làm hoài éo ra tiền , như vậy có gọi là BẤT TÀI ko . thôi thì lỡ bất tài ko làm ra dc tiền .. Up tiếp App cho AE làm kiếm cháo ...redem AMZ hay PP đều pay
Ref : 354459 ( thix thì ref ko thì thui ko ép ) 200p
ăn Gow được 900p ref trk ăn gow sau .. làm 1 con app nhỏ coi cộng ko cộng thì làm con bự
min 1$ = 1k1
Video HD :

Link group : https://www.facebook.com/groups/1010841088939010/?ref=bookmarks

thớt àh :):):)

có kỹ năng hay lắm, thừa ... kỹ năng + thêm siêng năng, cần cù nhưng không làm ra nhiều $ hay chưa giàu là do số (phận) nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

(không phải tất cả ai ... cứ mài mò, tích luỹ lâu dài => là đều thành công hết nhá :D:D:D)

p/s: đã xem clip qua mấy lần ... mà có hiểu éo gì đâu! :confused::confused::confused: (như cưỡi ngựa xem bông vậy! o_Oo_Oo_O)

thớt àh :):):)

có kỹ năng hay lắm, thừa ... kỹ năng + thêm siêng năng, cần cù nhưng không làm ra nhiều $ hay chưa giàu là do số (phận) nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

(không phải tất cả ai ... cứ mài mò, tích luỹ lâu dài => là đều thành công hết nhá :D:D:D)
:( cảm ơn thớt góp ý đang tính từ bõ MMO =)) để đi làm công việc khác .. :v

phải rồi, chốt lại: từ bỏ ngay & liền ... để tạo điệu kiện, tạo cơ hội, tạo hướng đi ... mới cho bản thân đê :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:p:p:p

- Làm MMO lâu này cũng có gây dựng được 1 chút tiếng nhưng làm hoài éo ra tiền , như vậy có gọi là BẤT TÀI ko . thôi thì lỡ bất tài ko làm ra dc tiền .. Up tiếp App cho AE làm kiếm cháo ...redem AMZ hay PP đều pay
Ref : 354459 ( thix thì ref ko thì thui ko ép ) 200p
ăn Gow được 900p ref trk ăn gow sau .. làm 1 con app nhỏ coi cộng ko cộng thì làm con bự
min 1$ = 1k1
Video HD :
View attachment 72501View attachment 72503View attachment 72504
Link group : https://www.facebook.com/groups/1010841088939010/?ref=bookmarks
làm xong thì làm sao để làm tiếp hả bác. xóa BS đi cài lại à. hicc
mà mỗi lần xóa đi cài lại thì dùng lại gmail cũ đc ko. hãy cũng phải thay gmail nữa

không phải bạn ơi. ý mình ns thớt để 1 ngày 30. thì mình tính ra là 1 tháng 900$. chứ nghề chính của mình chỉ là thu lượm ve chai thôi. nghỉ chân tí ghé vô cmt chơi thôi mà :D

nhìn là biết rồi ... không cần phải nhắc đi - nhắc lại nghề nghiệp đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

sao cũng được mà :D:D:D

máy thánh cứ chém e quài .. APp đau truơgn tồn mà tính nhưu thần 1 ngày 30$ = 1 tháng 900 liệu app này tồn tại dc 1 tháng ko màk chém e quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,644
Latest member
darenliew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week