[AOG] Cần tuyển 2-3 mem chuyên nghiệp làm offers !

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
Tuyển mem làm offers:​
Pay 1 tháng 3 lần (only đông á Free, # bank các bạn chịu fee):
- Giá solo: 18k cấp socks.
- Giá group: 20k cấp socks
Thu acc vào ngày 11 - 21 - 30 hàng tháng. pay sau đó chậm nhất vào các ngày 15-25-5 hàng tháng (sớm thì mình có thể paid vào ngày 2 hoặc 3 rồi)
- Ưu đãi:
+ Đc tăng tiền khi làm tốt
+ cấp tool get info khi hoạt động tích cực
+ Bonus vào để khích lệ aE làm việc tốt

- Lưu ý:
+ Site chỉ làm = socks (tất cả các đầu VPN đã bị chặn)
+ Chỉ nhận mem chuyên nghiệp - Newbie xin tha tớ.
+ Chỉ nhận 2-3 mem đủ là dừng (nếu bạn tự lo socks đc thì ok)
+ Bạn nào có đủ khả năng cứ để lại lời nhắn dưới nhé, mình sẽ tự pm !

***NOTICE: CÓ SITE CHIẾN QUA VPN*** ACE ai cần pm nhé, tự lo VPN nhé, mua theo link ref của tớ đc RCB 80% :) sau ngày nó paid. Thank !
LINK REF ĐÂY

--------------------------------​

Last edited by a moderator:
bị AOL,hss phá qua nên chặn VPN hả

up phát kiếm thanks nào

Mem có nhu cầu lặn đâu hết rồi, niubai bh thì bá đạo quá :-<
Up cái cho làm ăn phát đạt

thui thì mình xin 1 vé, tự lo sock bi nhiu vnd= $ bác
Y!M cobegiadinh

Đã từng làm off và có chút kinh nghiệm , giờ thấy chủ thớt trả giá cung dc lại có uy tín nên còn slot thì cho mình tham gia với nhé .
Yahoo : offer_ga
Hi vọng đc hợp tác với bạn.

với tất cả các mem
Thanks
0
tha mình, có kinh nghiệm nhưng đa số thì đã k pm mình như thế. Toàn clone

tự lo socks nhỉnh hơn 1k (group giữ nguyên)
19k về dab, ngon nhể, lấy pp củng thế, hì, ok thì Y!M trên kia
coi bộ cái này vắng khách nhỉ, up anh em vào

với tất cả các mem
tha mình, có kinh nghiệm nhưng đa số thì đã k pm mình như thế. Toàn clone
Mình thì 4rum mmo mình ko có tham gia post nhìu chủ yếu là đọc tin , còn bạn sợ clone nick thì bạn đừng tuyển mem nữa.
Đúng là tụi 9x bây giờ láu cá thật

Mình thì 4rum mmo mình ko có tham gia post nhìu chủ yếu là đọc tin , còn bạn sợ clone nick thì bạn đừng tuyển mem nữa.
Đúng là tụi 9x bây giờ láu cá thật
đọc tin hay ko nhìn time vô thì biết, xoắn vl

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Xưa tớ cũng phải clone vào xin việc bé An chứ đâu :">
mi là có taphilong bảo kê mà :-<

Góp ý An như sau: Có thể bạn giỏi, bạn hoạt động lâu năm ở forum này, nhưng đừng vì thế mà coi thường những người mới reg nick ở đây. Mình từng thấy trên các forum UG, hacking.. đầy rẫy người post 1 post 2 mà làm aff, offer... kiếm vài k $ / tháng.
( Đương nhiên những người như thế thì không cần xin bạn tham gia làm offer )

mình k giỏi gì cả,
mình chả coi thường ai.
Nhưng mình bị nhiều vố lắm rồi
Giờ thà kick nhầm còn hơn bỏ sót,
Noi thẳng là thằng anh mình bên 4rum ug nó có nói với mình 1 lần, từ đó tới giờ vẫn phải cảnh giác, có cái acc socks, mấy chả ug 1 ngày kiếm cả trăm, cả nghìn vậy mà k buy nổi 1 acc. Lập hẳn 1 topic gọi là TUT kiếm acc socks Free là cứ vào mmo4vn.com vào bên offers reg 1 acc mới rồi xin nhập group đc cấp socks. Thế là có acc socks, thoải mái view, thoải mái pub. Trong list yahoo vẫn có vài thằng đấy, mình bỏ tiền ra mua acc socks để làm việc, tình trạng trộm socks tới mức báo động, chả có cách nào ngoài cách veri = time reg nick + hoạt động 4rum. Cứ thử nghĩ 1 acc socks 500 mà tới 1h chiều đã limit acc thì cậu nghĩ thế nào, trong khi tớ đã quản lý rất kỹ, bắt nộp cả acc theo ngày, thì các bố chơi bài reg nick rồi để đó. Tớ cần nhưng người chân thật, cứ nói xin vài con socks thì đã làm sao mà phải clone nick để trộm socks như thế. Có 1 acc socks mà 4-5 thằng ug trong 4rum ông anh tớ biết. Nghĩ xem ????
Chả ai muốn thắt chặt bao giờ, nhưng mọi ng làm quá đấy thôi.
Thân

up cho bác An, không ai nhận newbie vậy sao newbie như tụi mình kiếm được nơi nào để làm đây

mình k giỏi gì cả,
mình chả coi thường ai.
Nhưng mình bị nhiều vố lắm rồi
Giờ thà kick nhầm còn hơn bỏ sót,
Noi thẳng là thằng anh mình bên 4rum ug nó có nói với mình 1 lần, từ đó tới giờ vẫn phải cảnh giác, có cái acc socks, mấy chả ug 1 ngày kiếm cả trăm, cả nghìn vậy mà k buy nổi 1 acc. Lập hẳn 1 topic gọi là TUT kiếm acc socks Free là cứ vào mmo4vn.com vào bên offers reg 1 acc mới rồi xin nhập group đc cấp socks. Thế là có acc socks, thoải mái view, thoải mái pub. Trong list yahoo vẫn có vài thằng đấy, mình bỏ tiền ra mua acc socks để làm việc, tình trạng trộm socks tới mức báo động, chả có cách nào ngoài cách veri = time reg nick + hoạt động 4rum. Cứ thử nghĩ 1 acc socks 500 mà tới 1h chiều đã limit acc thì cậu nghĩ thế nào, trong khi tớ đã quản lý rất kỹ, bắt nộp cả acc theo ngày, thì các bố chơi bài reg nick rồi để đó. Tớ cần nhưng người chân thật, cứ nói xin vài con socks thì đã làm sao mà phải clone nick để trộm socks như thế. Có 1 acc socks mà 4-5 thằng ug trong 4rum ông anh tớ biết. Nghĩ xem ????
Chả ai muốn thắt chặt bao giờ, nhưng mọi ng làm quá đấy thôi.
Thân

Cảm ơn bạn đã giải thích.

Up phụ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back