AnhDucIt một kẻ scam thất học

Status
Not open for further replies.
thôi mấy admin đóng site quay tay 1 mình đi cho đỡ chửi nhau :))

Thôi rồi lão thớt dân đà Nẵng, mịa sao dân đà nẵng nỗi tiếng thế :binhsua09:

Thôi rồi lão thớt dân đà Nẵng, mịa sao dân đà nẵng nỗi tiếng thế :binhsua09:
bác ở chỗ nào đn thế, cho em học làm off với lào :D

sr làm thì nó trả 1 lúc 3-4 con là bình thưởng có lúc nó lead cách nhau có 1 s thôi đừng nói đến 3-4s nữa :binhsua02:

Buộc phải trả tiền ---> không trả thành ăn vịt ---> ăn vịt đồng nghĩa SCAM ----> SCAMMER thì nhận RULE ( nhận RULE hay ko còn tùy MOD làm việc có liêm chính- chí công vô tư ko nữa ) ^^.

_ anhducit này là pro admin site offer mà chắc ko ai dám banned đâu. ^_^

yêu cầu giải quyết

Đã hơn 24h kể từ lúc report

wwwotowww
người tố cáo anhducit là một kẻ Scamer offer.

Một lần nữa mình kêu gọi Mod hoặc những ai có
thẩm quyền box Report Scamer vào giải quyêt vấn đề.

Mong đợi phản ứng từ Mod or Admin !

Kiện cáo nghe ghê nhể ! :binhsua07: Lấy cái nick chính lên đây nói chuyện đi ! Clone nick còn bày đặt ! Rẻ rách - lại hách dịch !

Kiện cáo nghe ghê nhể ! :binhsua07: Lấy cái nick chính lên đây nói chuyện đi ! Clone nick còn bày đặt ! Rẻ rách - lại hách dịch !
ông là admin , cũng lớn rồi mà nói chuyện ko có văn hóa đc à , sao trẻ trâu vậy? Thấy kiểu nói vậy thì cũng biết là chẳng ra sao rồi , hèn chi bị nhiều đứa cheat link cho banh chành ra , cũng do ăn ở cả thôi

ông là admin , cũng lớn rồi mà nói chuyện ko có văn hóa đc à , sao trẻ trâu vậy? Thấy kiểu nói vậy thì cũng biết là chẳng ra sao rồi , hèn chi bị nhiều đứa cheat link cho banh chành ra , cũng do ăn ở cả thôi
Ông có bh làm admin chưa? :)) Làm thỳ ông ms hiểu cảm giác khi gặp bọn rẻ tiền =='. Đừng có phán như đúng r thế.

Ghi nhận ý kiến của bạn ! Sẽ chỉnh sửa cách ăn nói - Nghĩ lại cũng thấy mình bất lịch sự :binhsua10:

Cái thằng Scam như mày đếu có tử cách nói chuyện nhân cách ở đây.

Chủ thớt nói mình không cheat có thể nhờ mod team qua coi bạn làm or 1 người uy tín trong diễn đàn, nếu chủ thớt ko cheat link mà do làm nhanh thì anhducit nợ bác 1 lời xin lỗi và 20$, nếu do bác cheat như lời anhducit thì ko còn bàn cãi gì nữa :)

Chủ thớt nói mình không cheat có thể nhờ mod team qua coi bạn làm or 1 người uy tín trong diễn đàn, nếu chủ thớt ko cheat link mà do làm nhanh thì anhducit nợ bác 1 lời xin lỗi và 20$, nếu do bác cheat như lời anhducit thì ko còn bàn cãi gì nữa :)

Những ai làm SR đều biết rõ đó là những con dễ lead
đúng như ý kiến của 1 số bạn đã post.
(Mình có trích dẫn ở trang 6.)
Các bạn vui lòng xem trang 6.

Điều mình thắc mắc tại sao ?

Khi một mem lừa đảo và vu khống làm tổn hại đến một thành viên khác trong mmo4me.com lại chẳng thấy mod và admin ra mặt giải quyết

Trong khi mọi việc đã quá rõ ràng.
Mình đã 2 lần yêu cầu xử lý vấn đề.!
Nhưng chẳng ai ra mặt.

Mong các thành viên mod và admin trong mmo4me.com cho mình ý kiến.

Thanks

Chuẩn men ! :binhsua06:
Những ai làm SR đều biết rõ đó là những con dễ lead
đúng như ý kiến của 1 số bạn đã post.
(Mình có trích dẫn ở trang 6.)
Các bạn vui lòng xem trang 6.

Điều mình thắc mắc tại sao ?

Khi một mem lừa đảo và vu khống làm tổn hại đến một thành viên khác trong mmo4me.com lại chẳng thấy mod và admin ra mặt giải quyết

Trong khi mọi việc đã quá rõ ràng.
Mình đã 2 lần yêu cầu xử lý vấn đề.!
Nhưng chẳng ai ra mặt.

Mong các thành viên mod và admin trong mmo4me.com cho mình ý kiến.

Thanks

Còn cheater này - sao lại clone ních lên đây Report làm gì ! Clone nick là vi phạm nội quy của diễn đàn - là người có tội - sẽ bị banned vĩnh viễn đề nghị Admin mod và giải quyết ! Đã cheat lại còn Clone - bày đặt report ! :binhsua03:

:binhsua159: thúi quá thúi quá..............đi ra gấp :m044:

Đm, chửi làm cái đm gì cho mệt, cheat là cho biến thôi, làm thì éo làm, cứ cheat cheat, khổ vcl chúng nó ra, cứ làm như cheat thì ăn được tiền không bằng ấy. Một chữ b.............................iến.

yêu càu xử lý

Thằng Scam chết tiệt

2 chữ clone nick mày chỉ có thê dùng cái này để cãi càn thôi sao.

Anh cho chút thông tin nhé .
wwwotowww nick mới 10 post
anhsrdem nick cũ 16 post

Cả 2 nick đều ko đủ điều kiện Post link
Nên anh mới nhờ mod hanhyes up giúp poof scam + những từ ngữ vô văn hóa của thằng Scam như mày .

Rõ chưa đã thỏa mãn thú tính rồi chứ.

Đã scam còn viện cớ vu khống người khác cheat link
Hành vi mày tinh vi lắm nhưng ko qua được mắt thánh nha thằng Scam

Nếu mày trí tuệ kém đọc ko thông, đọc 1 lần ko nhớ thì quay lại trang 6 đọc lại cho kỹ những lời trích dẫn từ những thành viên trong mmo về cái mày cho là cheat link đi.

Mod đâu rồi cho ý kiến đi chứ !

Yêu cầu xóa nick thằng Scam anhducit vĩnh viễn!
Để nói khỏi lộng hành !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom