[Ảnh + Review] Buổi offline tại Hà Nội mừng sinh nhật Forum lần 3 (13/04/2013)

Bao nhiu ảnh mà tìm lòi mắt chả thấy cái mẹt mình đâu.... :))
Hii, chết thật ai chụp ảnh mà sao chẳng thấy mặt bác đâu cả. Em vừa lục lại trong số ảnh chưa upload lên được hình như có...duy nhất 2 cái của bác thôi :((

Có gì đừng chém em nhé :))

Phải thế mới vui, năm sau sẽ vào HCM vui cùng anh em trong đó :)

Có ém hàng của kutekute90 đang up:binhsua10:

Last edited by a moderator:
[video=youtube_share;dBnvSbiWg34]http://youtu.be/dBnvSbiWg34[/video]

Ốm cmnr.......... Giờ mới tỉnh vào xem topic! 5 h sáng mới về, trời lại còn mưa phùn..... Ảo lòi!
Mình cũng thức suốt đêm 6h sáng về.Sáng Hà Nội lại mưa phùn mặc mỗi cái áo mỏng rét quá.Về HY thì trời khô ráo.

Mình cũng thức suốt đêm 6h sáng về.Sáng Hà Nội lại mưa phùn mặc mỗi cái áo mỏng rét quá.Về HY thì trời khô ráo.
Bọn tớ với shin còn đi tăng 3 nữa mà......đêm hôm đó còn đi chơi trò chơi mạo hiểm tại hầm kim liên cùng với xếp anchiiratien....hehe...xếp nhể

Bọn tớ với shin còn đi tăng 3 nữa mà......đêm hôm đó còn đi chơi trò chơi mạo hiểm tại hầm kim liên cùng với xếp anchiiratien....hehe...xếp nhể

Thế đếch nào mà 2 thằng xuống hầm mới nhận ra là đang đi ngược chiều =)) mình lại còn không đội mũ bh nữa chứ, hôm ấy gặp cơ động mấy lần, may sao chúng nó đang mải bắt gái ko để ý mình :))

Thế đếch nào mà 2 thằng xuống hầm mới nhận ra là đang đi ngược chiều =)) mình lại còn không đội mũ bh nữa chứ, hôm ấy gặp cơ động mấy lần, may sao chúng nó đang mải bắt gái ko để ý mình :))

chắc nhìn mày nó tưởng côn đồ đéo dám dây @@ . Dây phải mày , nó đi bắt đc thêm 3 4 xe #

chắc nhìn mày nó tưởng côn đồ đéo dám dây @@ . Dây phải mày , nó đi bắt đc thêm 3 4 xe #

Đừng có xuyên tạc nhân cách của t, t chùm mũ kín mít như ninja, thấy sao đc :v

Sáng hôm sau có đi đâu nữa ko xếp, thấy anh công gọi đt cho đệ bảo lấy số các đại ca mà luc đó đẹ sốt cao quá éo vào đc mạng. Mệt vl

Sáng hôm sau có đi đâu nữa ko xếp, thấy anh công gọi đt cho đệ bảo lấy số các đại ca mà luc đó đẹ sốt cao quá éo vào đc mạng. Mệt vl

Sáng hôm sau đi uống cafe rồi 10h mình phải về có việc, còn shin vs 2 anh chị kitty đc luni dẫn đi chơi quanh HN :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom