Anh em vào xử tội trưởng nhóm 18!

Status
Not open for further replies.

vuong2901

Newbie
Reactions
16
MR
0.001
Chào cả nhà!
em tham gia mmo cũng khá lâu, nhưng chủ yếu là làm solo, ít quan tâm chuyện thế sự bên ngoài
Vừa qua, thiên hạ đồn đãi việc trưởng nhóm 18 có hành vi không tốt, (vì cạnh tranh đua top mà có những hành vi tiểu nhân) đi mách lẻo admin pix, để admin banned hàng loạt tài khoản của anh em gõ cáp. Đó là một tội không thể tha thứ.
ngoài ra, cũng vì cạnh tranh không lành mạnh mà đi nói xấu những trưởng nhóm khác, hành động này "bỉ ổi" không phù hợp với những người có văn hóa.
Mình lập topic này, anh em nào bất bình vào liệng cho trưởng nhóm 18 mấy viên gạch, đồng thời tẩy chay, đề phòng đừng hợp tác làm việc với người như thế.
Xin mọi người vào ủng hộ. Ai có bằng chứng không tốt của trưởng nhóm 18 xin mòi vào chia sẻ!

đọc title cứ tưởng nhóm côn đồ nào cơ +_+

"thiện hạ đồn đãi "
có bằng chứng gì ko bạn , ko có thì đừng có đổ oan cho người khác
:binhsua33:

ai chứ ông này thì cả 4rum ai cũng biết rồi

:binhsua50:

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

bằng chứng hả? có nhiều chứ, cả 4frum ai cũng biết mà
tớ đưa lên nữa thì lại thừa quá!

Qua vụ vừa rồi thì cũng rõ rồi :D

Èo, chiến sự sắp xảy ra :)). Upppppppppppppppp cho bạn cái rùi đi ngủ, chiều dậy hóng xem sao =)). Chỉ hóng thui, chứ ko có í kiến :D, đừng ném em nhá :))

Khôn sống,chống chết,admin đã cấm đề cập việc này mấy ông còn tái phạm.=>vừa ăn trộm vừa la làng =))

ủa ad cấm j zậy mấy bác ?? hố hố, em hem biết em có tội :))

"Muốn người khác ko biết trừ phi mình đừng làm" nhé anh 18 . Câu nói quen thuộc of phim Bao Thanh Thiên =))

dự đoán đây sẽ là topic hot nhất trong tuần này ==!
Nhưng các bạn mất thời gian làm gì. NHững topic kiểu này chỉ làm anh em mất thời gian vào hóng thôi ==!
Close topic để anh em tập trung làm việc chứ ==!

Topic này ra đời cũng có cái lợi :)
Để newbie biết mà tránh ko vào làm cho cái nhóm 18 đó
Mà nghe đâu h anh ấy sợ, hết dám chỉnh soft asian rồi =)) Nhưng đã là người xấu thì nhiều chiêu lắm, ko lường trc sẽ có thêm chiêu j mới

Topic này ra đời cũng có cái lợi :)
Để newbie biết mà tránh ko vào làm cho cái nhóm 18 đó
Mà nghe đâu h anh ấy sợ, hết dám chỉnh soft asian rồi =)) Nhưng đã là người xấu thì nhiều chiêu lắm, ko lường trc sẽ có thêm chiêu j mới

chỉnh soft asian là sao :|

soft asian có chức năng chỉnh 90%, 85%, 80%, 70% .... j đấy bạn ah ; ))
Nếu chủ group chỉnh 85% thì 15% code bạn gõ sẽ vào túi anh ấy ; ))

nhóm 18 xuống lâu rồi thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week