• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Anh em vào xem cam :|

Thật là những anh hào chỉ vài đồng bạc lẻ mà làm kẻ cắp, Sao không làm quả to hơn chứ:binhsua112:

Thật là những anh hào chỉ vài đồng bạc lẻ mà làm kẻ cắp, Sao không làm quả to hơn chứ:binhsua112:
To sao bằng cái quả hôm bữa của cậu :binhsua112: chắc nó bị cúp điện anh em phòng tránh nhe 2pic viết pro thế mà scam vài đồng chắc lấy $ công post ấy mà

add nick yh anh,co gi nc sau nhe,chứ tren dây dang scam am am,mình k tiện nhận bà con ở day.:binhsua39:.svbkcaytien
scam hay không là do mình thôi.cứ gặp người uy tín mà gd.từ hồi bắt đầu mmo đến h em chưa bao h bị cam:))

scam hay không là do mình thôi.cứ gặp người uy tín mà gd.từ hồi bắt đầu mmo đến h em chưa bao h bị cam:))
kaka.gioi nhỉ.;),nói chung khó lường lắm em,add nick nó.nc mấy tháng trời,roi gd thanh cong 1 đống lần,nhưng cuối cùng nó cho anh ăn scam,gân 3Trieu,điêu đứng ,bay giờ mới ngốc đầu lên dc đây.

2 bác trên bk gì thế
HCM bác ơi.chia buồn cùng bác.:binhsua39:

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

Hj,em cũng điên "nặng" nhưng năm 2,đang đuối mấy môn giải tích mạch với trường điện từ đây.
Có vẻ bk ta lên đây nhìu nhỉ,add nick anh đi.có gì mình giao dịch cho nó dể.ben ngoài nguy qua em ơi.Giải Tích mach,truong dien từ.môn chết k hà.mà mai,anh qua het.5.1 và 5.8:binhsua115:,học tè tè,kiếm tiến nuôi vợ coan.;)

kaka.gioi nhỉ.;),nói chung khó lường lắm em,add nick nó.nc mấy tháng trời,roi gd thanh cong 1 đống lần,nhưng cuối cùng nó cho anh ăn scam,gân 3Trieu,điêu đứng ,bay giờ mới ngốc đầu lên dc đây.
không phải giao dịch với mình thành công là ok đâu.chọn những service lớn mà mà khả năng scam = 0:)).vi dụ sang VMK mua bán lr thì 1 đống ngừoi có uy tín vài năm tranh nhau mua:)).
ps:em bkhn.đang đuối tất cả các môn.2`.

Last edited by a moderator:
không phải giao dịch với mình thành công là ok đâu.chọn những service lớn mà mà khả năng scam = 0:)).vi dụ sang VMK mua bán lr thì 1 đống ngừoi có uy tín vài năm tranh nhau mua:)).
ps:em bkhn.đang đuối tất cả các môn.2`.
em bkđn cũng đang đuối như bác bkhn, bk 3 miền đều có mặt à ;))

hic.học nặng vl.thực ra cũng tai không học gì chứ chịu khó 1 tí là cũng ok thôi.hjc.năm đầu cũng được 2.5:)).sang năm 2 bắt đàu tackj dần đều

Dạo này quá nhiều scam, các bạn nên tìm hiểu thông tin thêm về id lâu chưa, số bài post,... trước khi giao dịch.

hic.học nặng vl.thực ra cũng tai không học gì chứ chịu khó 1 tí là cũng ok thôi.hjc.năm đầu cũng được 2.5:)).sang năm 2 bắt đàu tackj dần đều
Chạm dần đều. :binhsua72:
Cũng do ham tìm hiểu mmo quá mà học hành sa sút. :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week