anh em vào thảo luân...loidanh_207 làm rỏ vụ việc duongnd1960 hay duongnd1980?

Status
Not open for further replies.
Thật ra thì vẫn chưa đủ bằng chừng để buộc tội a D là scammer và cũng góp ý về 133$ kia của cậu. Tôi vote 1 phiếu cho việc trả lại toàn bộ số tiền cho cậu có lẽ do cách nghĩ của tôi, và cậu cũng có lời xin lỗi chính thức trên topic ( do vinhkhank nắm đằng chuôi cậu).Thật sự con số 133$ đó đối với tôi là....không nhiều như nó sẽ nhiều với những người cần tiền.
về việc topic!!
tôi ko kêt luận hây bất cứ gì về anh duong.
chỉ là thảo luận..các bạn nghĩ hơi quá rồi đó.
còn chuyện tiền Vinhkhanh giữ của tôi là ch khác. cậu ấy nói hold 7 ngày.
ok
thì hold.
sau 7 ngày mà ko có trả lại thì đó là ch khác.
ch nào ra chuyện đó... các bạn đừng nên lấy ch này xỏ ch kia!!!

hazz!!!
thì anh duong sẽ trả lời...ảnh cho avatar cho 1 người nào đó ah?
cậu nói thế mà cũng nói....

xin lỗi bạn chứ.đọc câu này mình hiểu mọi chuyện rồi'bạn gà vừa thôi =))'

mợ, từ hôm qua tới h tôi mới cm nè.
thật ra ông chẳng ăn năn hay hối hận gì cả, toàn giả dối, tạo ra cho lắm chiện để mọi người trả lại cho 130$ ( tui ko vote làm event hay gi hết, tui chỉ theo doi thôi )
nói thật ông mà nhận lại dc 130$ ông ko ỉa lên đầu MMO này tui thua gì cũng thua.
hazz!!!
thì anh duong sẽ trả lời...ảnh cho avatar cho 1 người nào đó ah?
cậu nói thế mà cũng nói....
còn cái vụ này lên gú gồ nó chỉ cho mà copy 1s là có cái avatar nhá :m025:

bác dương vào giải thích cho xem thế nào

cậu này lại lôi ch gì vô đây?
Vinhkhanh với tôi thực hiện 1 giao dịch chính đang
nếu cậu ấy làm bừa tôi sẽ reporrt scam.
tiền tôi công sức...mấy cậu lấy cớ gì mà nầy nọ?
ch sai tôi nhận...trả lại tiền...rõ ràng...
tôi cũng nói là phạt 10 lr làm sự kiện: Bình luận cho scandan đình đám tháng 2 này!
mọi ng cho ý kiến...
hazz!!
mmo4vn cũng chỉ toàn vậy!!!
không mấy ai nhìn nhận và đàu đuoi mọi chuyện!!!
Thôi đi cậu! cho tôi hỏi cậu 1 câu, cậu lập topic này để làm gì? chỉ cần trả lời đúng câu đó thôi( ngắn gọn, xúc tích)

mấy bố lắm chuyện quá. tu chí làm ăn đi

mợ, từ hôm qua tới h tôi mới cm nè.
thật ra ông chẳng ăn năn hay hối hận gì cả, toàn giả dối, tạo ra cho lắm chiện để mọi người trả lại cho 130$ ( tui ko vote làm event hay gi hết, tui chỉ theo doi thôi )
nói thật ông mà nhận lại dc 130$ ông ko ỉa lên đầu MMO này tui thua gì cũng thua.

còn cái vụ này lên gú gồ nó chỉ cho mà copy 1s là có cái avatar nhá :m025:

cậu chuẩn bị gì để cá với tôi?
hazz... đúng là...mình có ý thiện.
có vấn đề thì thảo luân. ai ko muon thì đừng vào? sao lại noi tôi vậy nhĩ? nếu luc nảy tôi dính scam thật
chắc ko ai cãi nhĩ!
chán!!!!
muốn thiện tâm mà cứ xô bồ vào tôi!!!

mọi người đi cãi vs cái loại này chi cho mệt óc, lo đi làm việc đi.
để coi no tự biên tự diễn 1 mình ra sao
mình theo dõi từ hôm qua tới h mà hôm nay bức xúc quá phải cm lại

NHỜ MOD HAY DMIN CLODE LẠI HỘ.
CHẢ MẤY AI THIỆC Ý CẢ!!!
AI CÓ GHE QUA THÌ LƯU Ý VỀ YAHOO: duongnd1960 khi giao dịch.
Vậy thôi!!!!

mọi người đi cãi vs cái loại này chi cho mệt óc, lo đi làm việc đi.
để coi no tự biên tự diễn 1 mình ra sao
mình theo dõi từ hôm qua tới h mà hôm nay bức xúc quá phải cm lại

tôi làm gì câu?
nếu luc nảy tôi bị cam thật thì khác nhĩ?
tôi đưa ra tr hợp tôi để mọi ng đóng góp xác nhận chứ ko đưa ra để vu khống hay kết luận về ai?
nhưng ý kiến đóng góp tôi nhận...
còn mấy bạn phần lớn có ai đuọc nội dung ko?
hay chỉ đọc commnent ùi này nọ?
tôi ko truyền đat đến moiij ng những commnet của ng này ng nọ.
tôi chỉ đưa ra những gì tôi thấy nghi vấn và chờ mọi ng thảo luận!!!
tôi ko nói thảo luận về tôi!!!!
các bạn đọc topic hay là vào đây chém gió?

thanks mọi người quan tâm!
topic sẽ close trong giây lác!!!!

ĐÊ NGHỊ MOD CLOSE HỘ!!!!!
chả đâu vào đâu!!
tôi gặp phải scam thì đưa ra thỏa luận...đóng góp ko thấy chỉ thấy mây bạn này nọ!
Report làm gi!!!

MỞ ĐẦU KHÔNG CÓ GÌ HƠN! SAU SỰ VIỆC SECANDAN HÔM QUA VỚI VINHKHANK...Vẫn được sự tin tưởng ủng hộ của mọi người.
Hôm nay làm rõ sự việc như tiêu đề topic, mong nhận sự quan tâm ủng hộ của anh em trên Rum mình!
Thứ nhất: trước topic này tôi có 1 cách nhìn khác về bạn, ở topic bên kia tôi còn vote cho bạn 1 phiếu trả lại tiền( ko tin bạn có thế xem), nhưng sau khi vào topic này nhìn thấy đoạn trên tôi đã hiểu bạn vì sao làm vậy--> ko xuất phát từ thiện ý, trong khi đó bạn lại nói muốn tốt cho ae, kết luận( 2 từ thôi nhưng đầy đủ):"TIỂU NHÂN"
Thứ hai:anh em vào thảo luân...loidanh_207... nếu bỏ cái vế đầu đi thì ko ai nghĩ gì bạn đâu, bạn nói chúng tôi suốt ngày lôi chuyện cũ ra nói vậy ngay từ đầu bạn đã lôi chuyện cũ ra nói vậy sao còn nói chúng tôi, kết luân:" GIẢ TẠO"
Thứ ba: Nói thật! nếu bạn tham gia forum lâu rồi cũng biết tới sự uy tín của a Dương mà sao bạn lại tự đưa ra giả thiết anh Dương scam để ae lại 1 lần nữa khốn đốn, có thể nói cậu muốn tạo 1 cái gì đó thật sự đặc biệt nhưng suy nghĩ còn quá non hay cậu muốn chứng mình gì đó với mọi người đến uy tín như a dương còn scam đc nữa là ..... trước khi cậu làm việc này cậu có nghĩ tới hậu quả của nó ko, gây thiệt hại cho biết bao người, đặc biệt là anh dương( lên google searh duong1980 scam đi), ở Việt Nam chưa có luật về cái này nhưng thế giới họ có lâu rồi cậu gây tổn hại tới người khác vậy sao chúng tôi ko có nguyên do để chừng phạt cậu. Kết luận: "CẬU VI PHẠM LUẬT FR NÀY"
Thứ tư: Cậu quá Gà, nhưng lại có lòng tham công sức của người khác, nói chung fr này cậu ko giúp ích gì đc, cậu kém thông minh lắm.!
Kết luân: Cậu nên tiết kiệm ít chút mực còn lại ở 4 rom viết 1 topic xin lại tiền và hứa ko tham gia 4 rom nữa tất nhiên phải trích 1 ít lại gọi là tiền phạt. Thanks!

Xem sau khi lấy lại đc tiền nó có còn xuống nước như vậy nữa ko hay là sỉ vả cái 4rum này ko ra thể thống j` nữa thì biết

Lấy vào mắt à =)) Ai trả mà lấy
yên tâm là mất 133$ đó đi nhé con gà =)) Toàn làm chiện ruồi bu :)

tớ đọc hồi mà loạn hết cả lên !!! chẳng hiểu gì hết trơn !! dạo này nhiều chuyện quá @@ .Anh dương uy tín thế @@ sao lại có chuyện đc .

cách thức scam này quá cũ rồi send vào info a Dương thật hay giả không quan trọng. bạn biết a Dương thật là duongnd1980 thì cứ pm hoặc gd hỏi anh ấy trước khi send là được. không nói j cứ thế send thì mất tiền đừng trách ai :m190:

Không cẩn thận thì có chết thôi !!!!!! Cẩn thận hơn tí đi nhé !!!!!!!!!!!

đã đọc mấy cái ảnh đó, cuối cùng thèn chủ topic định nói gì thế, chắc mất vài lr nên điên rồi chăng =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom