Anh em tránh nick yahoo này ra nhé: nevvbievn giả danh exchanger vo-_-danh

LangDu

Junior
Reactions
35
MR
0.018
Thấy top kia báo scam cũng báo luôn cho ae đề phòng. Mình phải quay lại topic của bác vô danh, nhấp vào yahoo để check.
Kinh nghiệm: đừng nên nói những câu "send vào tk trên forum à ..." dễ bị scam 1-2-3. Hãy hỏi trực tiếp "TK VCB - WMZ của bác ..." nếu khác tài khoản là đáng nghi lắm :D
May là ko bị lừa, cho scammer đợi check tiền ;)) làm anh ấy mừng hụt :binhsua44:

IP VICTIM : 203.205.63.190 . IP tĩnh mạng CMC - Đà Nẵng

Báo cho anh em cảnh giác :)

Mình được lên tivi rồi kìa :binhsua53:
Các bạn nên copy nick trong more info. Mình ít khi buzz người khác nên thấy tự nhiên buzz thì phải nhìn kỹ nick trước khi add :D. Và điều cuối cùng là luôn luôn ghi số tài khoản nhận tiền vào nội dung thanh toán :binhsua57:

Các bạn nên copy nick trong more info. Mình ít khi buzz người khác nên thấy tự nhiên buzz thì phải nhìn kỹ nick trước khi add :D. Và điều cuối cùng là luôn luôn ghi số tài khoản nhận tiền vào nội dung thanh toán :binhsua57:
bữa hổm bác add yahô e phải ko! em tháy yahoo đó add em ko biết phải bác ko?

Vãi cả scam, may thớt tỉnh :)), không Vo_danh lại bị vu oan lần nữa :)), mình giao dịch vs bác Vo_danh nhiều, mọi thứ đều okie cả, thanks thớt

Nếu khác TK => nghi ngờ
Đúng tài khoản cứ memo là ghi TK bank là scam nào xơi đc ;))

mà sao các bạn tiếc rẻ vài đồng tiền điện thoại nhỉ , gọi trực tiếp đến số máy của các Exchanger hỏi là có phải anh , chị đang giao dịch với 1 ních yahoo tên là thế này ... phải ko ạ là ok thánh mà bán cam đc

bữa hổm bác add yahô e phải ko! em tháy yahoo đó add em ko biết phải bác ko?

Trước khách hàng vào buzz thì mình còn add. Bây giờ yahoo full rồi ai add thì mình accept thôi chứ không tự nhiên add ai cả các bạn lưu ý :binhsua58:

Vãi cả scam, may thớt tỉnh :)), không Vo_danh lại bị vu oan lần nữa :)), mình giao dịch vs bác Vo_danh nhiều, mọi thứ đều okie cả, thanks thớt
mói bán wmz cho bác kia. call luôn cho chắc, chứ sms dễ bị 1-2-3. khuyên các bạn đừng ngần ngại cứ phone nói vài tiếng có chết ai đâu mà cứ ngại :))

Có IP tĩnh kìa. Nhờ MOD nào xử lý thôi :binhsua49:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week