Anh em newbie ơi vào đây nào !

newbie muốn chơi off thì pm mình nha . chấp nhận NB nhưng nhanh nhẹn . học nhanh 1 chút nhá . tại cũng ko có nhiều time support . nghe NB nói khổ quá:binhsua30: . p/s . ct yahoo . đang hướng dẫn mấy NB :binhsua19:

newbie muốn chơi off thì pm mình nha . chấp nhận NB nhưng nhanh nhẹn . học nhanh 1 chút nhá . tại cũng ko có nhiều time support . nghe NB nói khổ quá:binhsua30: . p/s . ct yahoo . đang hướng dẫn mấy NB :binhsua19:

đào tạo mình với bạn, mình học nhanh lắm

cm buồn cười nhất ngày hôm nay! Đừng khinh thương newbie thế chứ!

Hehe, mình ko có ý khinh thường newbie đâu cậu, nhưng 1 tổ chức hay 1 nhóm nào đó phải có ít nhất 1,2 người giỏi để dẫn đầu lãnh đạo chứ, nếu toàn newbie thì vào hỏi có ai trả lời đâu đúng ko

hihi

có ai đào tạo newbie chiến off không cho mình xin 1 vé với.!
newbie99% lun nhé :)

Anh em add nick love_offer201x nhá.Mình không nhiều thời gian nhưng ol được sẽ hướng dẫn.Và cũng đang có ý định lập 1 group làm off mong anh em ủng hộ:)
:binhsua25:

Cho xin 1 slot với. trên này ít người share site ngon quá. anh có site ngon thì PM yahoo để anh em chiến.
YM: have_158

Học làm offer 1 tuần rồi :D

em cực newbie luôn, hjx tìm hiểu 1 tuần rồi mà chưa làm đc chính thức,toàn làm thử socks chết hjx hjx . Anh nào nhận em làm đệ pm nick em với nhé tien_dat_2008 , thanks các anh :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back