Anh em nào là Sub & Admin vào giúp mình cái nhé .u

saobangzui

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Cảm ơn a&e đã giành chút time vào xem . Tình hình là từ nay mình học 1 tuần chỉ có 3 buồi , ngoài ra có rất nhiều time . Vào room thấy sub tuyển nhiều quá làm mình bị tẩu hỏa mất . Mình cần 1 Sub or Admin nào ở HCM có tuyển mem thì cho mình làm với . Hôm trước có thấy bạn nào đó tuyển mem tới nhà làm . nếu đc vậy thì tốt quá . Đối với mình cũng đã tìm hiểu về offer từ lâu và trước cũng có làm 1 time . Sử dụng thành thạo các tools . Mình có thể tự trang bị đầy đủ công cụ để làm việc , sock , vpn v.v.....Vậy mong bạn nào ở HCM or uy tín thì cho mình làm với nhé . Mình làm việc rất nghiêm túc và coi trọng đồng tiền mình làm ra , nó sẽ là tiền sẽ lo chi phí sinh hoat cho mình hàng tháng , sinh viên xa nhà mà nên a e nào có bán cam quýt xin tha giúp mình nhé . Cảm ơn rất nhiều đến tất cả . :binhsua26::binhsua30:

ý hay đấy tới nhà làm off, ai tuyển thì cho tui vào ké vs nha :D:D

Đã là Cheat chả ai giám chắc chắn cái gì nên ko ai tuyển về nhà làm đâu

Ai bảo bạn là không có..bạn vào mấy trang như 5giay.vn đó....cái nào mà tuyển nhân viên làm việc trên máy tính thì hầu như là tuyển làm offer đấy

Nhưng chỗ đó đào tạo newbie chủ yếu là người chưa biết gì về offer nên giá chắc chắn sẽ thấp....bạn mà rành offer quá rồi thì sẽ cảm thấy bị bóc lột :)

puồn quá . tối đăng bài sáng ngủ zậy cái laptop được con cháu nó thử độ bền :binhsua04: . đành sau 10 ngày nữa tậu con khác rồi pmm lại mọi người . cảm ơn mọi người đã quan tâm :binhsua08:

Bạn liên hê yahoo mình nhé " dlmetal86 " bên mình có những gì bạn cần,làm việc trong môi trường thoải mái,địa chỉ làm việc Tân Bình,TPHCM . DT 0934 156 518

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week