Anh em mmo vào giúp đỡ với

cloud912009

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Tình hình là như vậy:Mình có mua một một món đồ trên mạng với giá 90$,trong khi paypal mình còn có 89.50$,dĩ nhiên là nó sẽ lấy từ credit card sang,và mình đã mua thành công.Nhưng không hiểu sao qua ngày hôm sau vào paypal thì thấy -0.50$,thằng paypal thì kêu mình giải quyết ngay,mình thì chẳng hiều sao credit card lại không chuyển tiền qua nữa

Mình xài ACB Bank ,nhưng tài khoản acb online để truy nhập vào xem thông tin đã bí khóa do nhập sai pass 5 lần,mà không biết phải bị vụ này mà nó không chuyển tiền không nữa.Có anh em nào bị trường hợp này chưa,giúp mình với
Nó limit paypal thì mệt lắm :binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Tình hình là như vậy:Mình có mua một một món đồ trên mạng với giá 90$,trong khi paypal mình còn có 89.50$,dĩ nhiên là nó sẽ lấy từ credit card sang,và mình đã mua thành công.Nhưng không hiểu sao qua ngày hôm sau vào paypal thì thấy -0.50$,thằng paypal thì kêu mình giải quyết ngay,mình thì chẳng hiều sao credit card lại không chuyển tiền qua nữa

Mình xài ACB Bank ,nhưng tài khoản acb online để truy nhập vào xem thông tin đã bí khóa do nhập sai pass 5 lần,mà không biết phải bị vụ này mà nó không chuyển tiền không nữa.Có anh em nào bị trường hợp này chưa,giúp mình với
Nó limit paypal thì mệt lắm :binhsua85::binhsua85::binhsua85:
bác mua 1$ PP sạch vào đấy là ổn thôi mà, có gì to tát đâu, vấn đề ACB thì giải quyết sau, giờ cứ mua $ cho nó về 0 or dương là đc

Thừa hơi vãi, điện lên ACB mà hỏi tình trạng của thẻ, mang lên đây chỉ để người khác đoán mò chứ biết chính xác thể quái nào đc

Mua hàng thành công rồi tức là PP lấy 0.5$ từ thẻ rồi sao lại bị âm tiền trong tài khoản PP nhỉ.
Bạn nhờ ai hoặc mua trên 0.5$ gửi vào tài khoản Paypal bạn là được thôi.

Mua hàng thành công rồi tức là PP lấy 0.5$ từ thẻ rồi sao lại bị âm tiền trong tài khoản PP nhỉ.

Mình cũng bó tay với trường hợp này,phải chi no không chấp nhận đi,đằng này tự nhiên chấp nhận rồi,giờ lại bảo thiếu

Mà hình như ACB Bank hết chơi với paypal hay sao ấy,hồi này mới thử dùng credit card thành toán thẳng tới một trang web bán hàng,thì giao dịch thành công luôn

Còn thông qua paypal thì lại không được,botay.com

ACB thì mình k dùng nhg thấy mấy thg` bạn vẫn xài pp bthg` mà nhỉ :-?

Kiểm tra lại tiền (khả dụng) trong CC có đủ 90$ không?
Nếu đủ thì call tới bank hỏi nó tại sao?

Mua cho mình cái thẻ cào đt rồi mình send cho bạn 1$ pp sạch vào acc là hết bị như vậy.
Được thì pm inbox cho mình cái yahoo.
Để yahoo ngoài đây ko tiện dễ bị scammer lắm

Mua cho mình cái thẻ cào đt rồi mình send cho bạn 1$ pp sạch vào acc là hết bị như vậy.
Được thì pm inbox cho mình cái yahoo.
Để yahoo ngoài đây ko tiện dễ bị scammer lắm

làm theo cậu này nè :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week