Anh em MMO nào vào giúp mình chạy doanh số vài cái WIFI đi nào.. Sếp mắng ghê quá!

Status
Not open for further replies.
Reactions
58
MR
0.000
up lên và chúc bác đắt hàng nhé
lúc nào có nhu cầu (tất nhiên là đủ $ mua) e sẽ pm bác ^^

[FONT='Trebuchet MS', Arial, Verdana, Geneva, Helvetica, sans-serif]

Thanh toán sau đây bác! Mình ở VĨNH LONG!

Giá mới là 210k đó bác. Phí chuyển phát nhanh khoảng 15k. Vậy bác gửi Bank cho mình 225k rồi bên mình sẽ gửi Chuyển phát nhanh cho bác ạ!

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
nhà mềnh có đủ rầu,up cho chủ thớt ko bị xếp chửi,cũng vì ông ta bị xếp trên nữa chửi nên đè đầu lính trút giận thôi!!đúng khổ,mềnh bây giờ éo đi làm cho thằng lào hết. mỗi ngày rút 100$ từ jss ra là đủ sống rầu,còn 100$ bên zeek thì để giành,đủ ăn là dc rầu :binhsua32:

nhà mềnh có đủ rầu,up cho chủ thớt ko bị xếp chửi,cũng vì ông ta bị xếp trên nữa chửi nên đè đầu lính trút giận thôi!!đúng khổ,mềnh bây giờ éo đi làm cho thằng lào hết. mỗi ngày rút 100$ từ jss ra là đủ sống rầu,còn 100$ bên zeek thì để giành,đủ ăn là dc rầu :binhsua32:

Hix, bác nói làm lòng mình xao xuyến.. Mỗi ngày sống tới $100 mà đều đều vậy nữa sao.. Ôi.. :-<

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

Chúc cả nhà một đêm ngon giấc ạ. Ai cần hỏi gì cứ rep lại sáng mai mình hồi âm nhé!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week