• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Anh em GD cẩn thận với 1 con súc vật giả danh canawan nhé:)

lieuhoacuong

Senior
Reactions
781
MR
0.887
Tình hình là đang ngồi chơi bỗng có 1 con súc động vật add nick,thấy giống canawan nên vờn con súc động vật chơi :D
nick Yahoo:bank_exchanger
Số tài khoản VCB: 0161000780157
Tên tài khoản: Nguyễn Bá Minh Trí
proof:

P/S: bạn Trí có đọc dc stt này thì hãy biết là cả dòng họ,GD bạn đều là 1 loài súc động vật nên mới sinh ra bạn,nhất là mẹ bạn là con cờ hó nái đấy nhé:D

:binhsua24: súc vật dạo này tiến hóa nhanh thế,biết đi scam rồi cơ à , vãi súc vật,con này thuộc loại nào thế bác :m066:

mẹ của bạn trí thuộc hàng súc động vật biết nói,hay nôm na là cờ hó biết nói,đẻ ra bạn trí cũng là cờ hó :D
trí có nhột thì vào đây cắn rùi mình cho ăn xương nhé trí,yêu trí quá ah trí ơi,trí giống như con cún biết nói ấy:D
:binhsua24: súc vật dạo này tiến hóa nhanh thế,biết đi scam rồi cơ à , vãi súc vật,con này thuộc loại nào thế bác :m066:

bọn cam quýt này nó toàn lấy tk của người khác để nhận tiền,
chứ có phải tk gốc của nó đâu mà chửi mất công,gặp chúng nó ngoài đời thì chỉ có cắt chjm:binhsua51:

eo ôi :-s chắc scammer này đàn em của năm cam hay 6 quýt gì đó :D
nó đọc dc mấy dòng chữ mà thấy mẹ nó bị chửi là cờ hó chắc nó zui lắm:D
bon cam quýt này nó có lấy tk của người khác để nhận tiền,
chứ có phải tk gốc của nó đâu mà chửi mất công,gặp chúng nó ngoài đời thì chỉ có cắt chjm:binhsua51:

đề nghị nên đổi qua con gì khác đi. cún nó thuộc loại trung thành chứ nó ko biết scam:|

nhiều khả năng là thằng taditimem12 . Để mình up đoạn chat của mình và nó lên

----
Nghi vấn ở đây là giao dịch mình đã đóng bảo hiểm mà cứ phải nhờ canavan . Còn canavan với mình thì ko lạ gì nhau cả

thêm thông tin thằng scam này hùi sáng cũng giả danh BINBINQN để đi scam. Số TK DAB của nó nè : 0103970729 - NGUYEN BA MINH TRI
cần thì tớ up log chat lên cho AE xem :D

thế chắc chắn là thằng taditimem rồi

Dạo này nhiều pro bị giả danh quá ta :m014:

híc, sao cái nick chat của mình chẳng có scam nào pm nhỉ? Thèm được nói chuyện với scam quá cơ :binhsua146:

híc, sao cái nick chat của mình chẳng có scam nào pm nhỉ? Thèm được nói chuyện với scam quá cơ :binhsua146:

:binhsua35: éo thấy cái yahoo đâu thì sao pm được :binhsua12:

cứ copy nguyên cái nick yahoo ở diễn đàn rồi pm ;)). tội vạ đâu thì .........;))

Bác canawan dạo này nổi tiếng quá...hôm trước cũng bị nick này pm add nick..nhìn là biết cam quýt rồi

cứ copy nguyên cái nick yahoo ở diễn đàn rồi pm ;)). tội vạ đâu thì .........;))

chuẩn. khi đó mới thực sự scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom