Warning Anh em exchanger cẩn thận với chiêu trò này

Cảnh báo cho các ex khác cẩn thận ko khéo lại bị ăn vạ , bạn ko đọc à. Gửi code nhưng là code đã add rồi, chứ ko phải cảnh báo scam abc
tôi hoàn toàn k nói câu nào nhé ông tôi k để ý lên mất chưa j ông lại lên kêu tôi ăn vạ k để ý lên tôi chấp nhận . ****** nó cũng lúc do add yahoo cái bọn vnpt nó mạng chập chờn làm 2 ng add bạn cùng 1 lúc mà mình lại cứ tg là lỗi mạng

tôi hoàn toàn k nói câu nào nhé ông tôi k để ý lên mất chưa j ông lại lên kêu tôi ăn vạ k để ý lên tôi chấp nhận . ****** nó cũng lúc do add yahoo cái bọn vnpt nó mạng chập chờn làm 2 ng add bạn cùng 1 lúc mà mình lại cứ tg là lỗi mạng
mấy bác cho hỏi ngu phát face yahoo để làm chi và mục đích cụ thể là để làm gì ( em bít là lừa đảo nhưng mà ko bít lừa đảo bằng cách nào để em phòng)

Thêm một vấn đề mình vừa mới để ý là biểu tượng avata hình bitcoin và búa mình chỉ để ở nick trên forum còn yahoo mình ko có biêủ tượng đó không hiểu sao log chat hắn chụp lại có biểu tượng đó ở yahoo kèm nội dung chat giống của mình, quả thật là khó hiểu.

Theo mình thì đây là report cái vụ redeem before hay là vụ fake yahoo vậy, đối với btc-e code thì nên cẩn thận, nên nói trước là có cần teamview để nạp hay ko, nếu ko thì trách nhiệm thuộc về người sell code, nói chung là buy sell code thì rủi ro cái vụ redeem before này. Teamview cho chắc, he

Em có 1 ý nhỏ góp ý cho các bác này.
- Các bác vào cài đặt hiển thị Yahoo ấy, chọn chế độ hiển thị nick luôn chứ đừng cho nó hiện tên. Như vậy thì k bao giờ có chuyện nhập nhằng giữa tên nick vs tên hiển thị nữa. Chẳng thằng nào fake được cái đó lừa mình nữa cả.
Thứ 2 là với những giao dịch với những người có uy tín ở 4rum thì họ đưa thông tin YH của họ đó rồi, dù các bác có add YH của ngta rồi thì cũng nên vào lại 2pic của họ ở 4rum rồi copy nick YH của họ, sau đó paste vào ô tìm kiếm ở phần mềm YH, lúc đó sẽ hiện nick của họ ra, thấy khớp thì kick zô giao dịch vs nick YH đó. Khi giao dịch thì yêu cầu chủ YH confirm ở 4rum nữa.
Đảm bảo 100% ko bao h có chuyện scam nổi vì mấy trò mèo

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom