Anh/em đã ai thấy ma chưa ? Mình thấy rồi.Kinh quá ! Sự thật 100%

link coi cũng đc , đc về hình ảnh chất lượng đẹp độ phân giải cao nhưng chưa có hay ;))

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

ra nghĩa trang tâm sự em ơi.....chúng ta vừa tâm sự vừa ngắm trăng sao..vừa xem ma qua lại:binhsua146:

ra nghĩa trang ngắm trăng sao ;)) e ko có bệnh như thế =))

Uả sao mình xem clip bạn đưa đâu thấy gì đâu ? có 12 phút à

Ặc, ta định đi t.è phát để đi ngủ mà chắc phải nhịn thôi :(( :(( :((

thì tè luôn ra 1 cái chai ý....cần gì phải ra ngoài làm gì...ma giờ ở nhà vệ sinh nhiều lắm

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:02 AM ----------

link coi cũng đc , đc về hình ảnh chất lượng đẹp độ phân giải cao nhưng chưa có hay ;))

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

ra nghĩa trang ngắm trăng sao ;)) e ko có bệnh như thế =))
thế em muốn đi đâu đê ngắm ma đây...:binhsua164:

Uả sao mình xem clip bạn đưa đâu thấy gì đâu ? có 12 phút à

cậu xem liên tục rồi nó tự chuyển sang phần kế tiếp , mình đang chuyển tới phần 3 rồi , phần 3 bắt đầu hay ^^

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

thì tè luôn ra 1 cái chai ý....cần gì phải ra ngoài làm gì...ma giờ ở nhà vệ sinh nhiều lắm

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:02 AM ----------

thế em muốn đi đâu đê ngắm ma đây...:binhsua164:

bệnh lắm rồi đấy ;))

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

coi gần cuối phần 3 bắt đầu thấy hay :)

cậu xem liên tục rồi nó tự chuyển sang phần kế tiếp , mình đang chuyển tới phần 3 rồi , phần 3 bắt đầu hay ^^

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

bệnh lắm rồi đấy ;))

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

coi gần cuối phần 3 bắt đầu thấy hay :)

có những điều nghi vấn bắt đầu xuất hiện con nhỏ đi trong đoàn gặp cái ấy ấy trong máy quay xong giờ ko dám vào nữa :| tiếp tục theo dõi đang ở phần 4 :|

mất cảm giác với nó rồi, khi nào tự mình gặp thiệt thì lại là vấn đề khác

có phim hành trình tìm ma của tụi thái lan đó , nó quay thật 100% luôn , lên youtube đi mấy bác , coi đã lắm nhưng em không dám coi , đảm bảo là ngon lành cành đào luôn

Có gì hot , tui xem chẳng thấy gì gê :D . Mà tên andrew chết thật á ?

Tốn 350 mb 3g của tui huhu

Theo mấy nhà ngoại cảm nói,thì thần phật ma quỷ là có thật chẳng wa là tất cả đều sống trong thế giới tâm linh nên khi nào nó cho thấy mình mới thấy thui.

Đã 1 lần thấy ma ae nào muốn mình miêu tả lại ko lần đó xém tè ra quần người đứng yên bất động ko cử động đc sởn cả da gà :-s nói chung cũng hơi sợ :binhsua149:

bạn ơi bộ phim haunted changi hok phải là thật đâu chỉ là dàn dựng lại trên câu chuyện có thật và duox kể lại thôi, câu chuyện có thật là có mấy đứa bị chết và thằng mập mập đã nói chuyện với con ma trong bệnh viện lúc mà camera quay hình thằng này nói chuyện với con ma thì chỉ có cái gế thôi. nói chung là 50% thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week